Hạng B2
17/3/11
203
2
16
dongtrieu nói:
Cái cản trươc CX5 to quá làm dáng xe xệ xún, xấu vãi!
Các bác chọn em nào VW Tiguan, Subaru SV, Range Rover Evoque, Mazda CX5.

Bác nì, môi em như vầy mới ngọt ngào chứ bác :).

Hạng B2
17/3/11
203
2
16
Qua một số chủ kiến của các bác, hôm nay em thống kê lại một số tiêu chí về thông số của các em CX5, Subaru, Rang Rover Evoque, Tiguan dựa trên đoạn Video Test trang đầu mà em mới up lại. Để có cái nhìn khái quát hơn, mong các bác tiếp tục ném đá, em đã chuẩn bị sọt rùi :D.

Last edited by a moderator:
Hạng C
4/4/07
991
1.305
93
SG -> Dalat -> SG
dongtrieu nói:
bác phải nhìn thực tế mới thấy nó đẹp và không hề xệ tí nào hết, nhìn hình thấy xệ là do góc chụp.

Hạng B2
17/3/11
203
2
16
nhavaxe nói:
dongtrieu nói:
bác phải nhìn thực tế mới thấy nó đẹp và không hề xệ tí nào hết, nhìn hình thấy xệ là do góc chụp.
Chúc mừng Bác nhavaxe đã rước em Sorento, em thích cái dzụ yêu một người nhưng lấy một người khác đấy bác nhavaxe.:D

Tập Lái
26/6/12
0
0
8
telephony nói:
Em thấy bốn dòng xe này được nhiều người so sánh nhưng có lẽ chưa nhận được nhiều chủ ý, do đó em lập thớt này mời các bác sắn tay cho biết chủ ý của mình nhé các bác.
Mua mazda cx5 đi Bác, em đang lăn tăn đổi con Grandis 09 của em đây. nhìn cool quá

Hạng B2
17/3/11
203
2
16
Grandismit nói:
telephony nói:
Em thấy bốn dòng xe này được nhiều người so sánh nhưng có lẽ chưa nhận được nhiều chủ ý, do đó em lập thớt này mời các bác sắn tay cho biết chủ ý của mình nhé các bác.
Mua mazda cx5 đi Bác, em đang lăn tăn đổi con Grandis 09 của em đây. nhìn cool quá
Em mua sao nổi, thèm lém nhưng ... híc :(. Bác nhìn chữ ký của em nhé.

Hạng B2
17/3/11
203
2
16
cartier M3 nói:
Chắc chắn là Ran rover rồi
:D

Chắc là em phải nói chỗ Test Xe bên Đức bỏ em Rang r over ra để có nhiều so sánh thú vị hơn từ các cụ.
Tiếp đi các pác.