Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Dự là sẽ có baic logo jeep hay mer như anh zoyte z8.
Có mấy anh tập lái phát biểu hùng hồn về xe tàu liệu mấy anh có mua hay dự kiến mua để review thực tế cho ae cùng nâng trình hiểu biết và giảm bớt định kiến không à!?!
2 anh ý là tổ lái bác ạ
^^

Tập Lái
28/4/19
17
8
3
28
Xe tàu bán ở vn chỉ có lợi cho ng tiêu dùng vn thôi vì giá cạnh tranh sẽ ép các hãng khác phải hạ giá. Giờ chỉ đợi những hãng đó bán trực tiếp ở vn thôi chứ ko phải mua của bọn tư nhân nhập về bán lấy lãi. Còn tôi nói thật tôi thấy có nhiều ng cứ nghe đến tq là anti mà ko biết rằng nó đã bỏ xa vn 1 khoảng cách quá xa và nếu nó cấm vận hàng hoá của nó vào vn thì vn gần như sẽ quay về thời đồ đá vì vn chưa thể tự sản xuất đc

Hạng B2
27/1/14
490
3.237
123
Đi xe này, bạn bè hỏi mày đi xe gì, nói tao đi xe Bai C....há:D:D

Hạng B2
10/3/15
445
244
43
TP.HCM
Bạn chỉ mình chiếc kia nào có phong cách giống audi
Chỉ cần hơi giống thôi?
Chứ cái suy nghĩ thuê thiết kế của audi rồi suy ra là giống audi là thấy bậy rồi
Google free mà bạn lên tìm dùm nhé. Được thì coi vài bài của nước ngoài coi họ có đánh giá là hơi hướng của audi ko. Hết

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Google free mà bạn lên tìm dùm nhé. Được thì coi vài bài của nước ngoài coi họ có đánh giá là hơi hướng của audi ko. Hết
=)) bác cứ chỉ thẳng ra xem nào

Hay bí lại quay ra vòng vo tam quốc, cũng đừng quay ra nước ngoài, VN thiếu Kia và Audi ah
Bác chỉ cần nói chiếc nào của Kia giống audi để ae cùng tranh luận
Kia và Audi cũng chỉ có mấy mẫu xe chứ nhiều nhặn gì

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
xe màu xanh bộ đội đẹp thật, có điều kiện thì cũng hốt