Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Bác chủ thớt xài sim giá 50t mà sao than quá vậy ta. CNN thông báo khủng hoảng kt qua rùi mà.

Bác cứ ra sân Thống Nhất mà hỏi. Khoảng 120n/g.

Hạng C
29/10/09
880
85
28
50
thuan9999 nói:
lamdat nói:
Giá sim bao nhiêu vậy bác?
(Lộc ông địa, lộc ông địa) ?

dạ 50tr bác.

Chủ thớt có sim giá này mà học bằng có hơn 7T + đam mê lái xe sao kêu than quá vậy.

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83
Bán được sim thì mua cái xe 40t + 7t học lấy bằng + 2t đổ xăng, còn dư 1t...hà...Đổ bia rửa xe.
Có lý !

Tập Lái
18/5/10
28
0
0
Mr.Thiet nói:
Bán được sim thì mua cái xe 40t + 7t học lấy bằng + 2t đổ xăng, còn dư 1t...hà...Đổ bia rửa xe.
Có lý !

saxx. mấy bác thông cảm cho em.sim của sếp em chứ đâu phải của em đâu.sếp em nhờ bán dùm thôi.

Hạng D
23/5/07
1.206
17
0
53
hihi, có thầy dạy đàng hoàng mà còn chưa nắm hết ý.
Bác ra Nguyễn Kim thì chỉ đáp ứng phần ngứa ngáy tay chân thôi chứ nhiều điều anh chàng dạy kèm đó kêu bác làm mà bác không hiểu tại sao phải thao tác như vậy.
Chạy xe ra đường khi chưa có bằng, dù có người đi kèm thì cũng phạm luật. Bác phải nói rõ nếu bị phại thì bác có phải mất thêm tiền không?

Tập Lái
18/5/10
28
0
0
Tony Hailua nói:
hihi, có thầy dạy đàng hoàng mà còn chưa nắm hết ý.
Bác ra Nguyễn Kim thì chỉ đáp ứng phần ngứa ngáy tay chân thôi chứ nhiều điều anh chàng dạy kèm đó kêu bác làm mà bác không hiểu tại sao phải thao tác như vậy.
Chạy xe ra đường khi chưa có bằng, dù có người đi kèm thì cũng phạm luật. Bác phải nói rõ nếu bị phại thì bác có phải mất thêm tiền không?

Hix!gê vậy hả bác.bỏ tiền ra học mà co bị XXX vịnh thì phải bỏ ra tiền ngu nửa ah?sao chát thế.

Hạng F
5/3/10
5.996
31.554
113
số sim này thì có gì đẹ đâu mà 50 chai

nếu hên thì chủ nó đã chẳng bán. Lộc Ông Địa là do mình tự đặt (có tình nói chại ra) thôi

Tập Lái
18/5/10
28
0
0
Mjean nói:
bác này chơi chiêu, bán sim là chính, học là phụ thôi...hehe

Các bác nghỉ sao thì nghỉ vì sếp mình nhờ bán dùm mình ko rành.nhung mình chủ yếu muốn học lái là chuyện của mình.anh em nào tốt thì giúp chứ đừng nói ngoài lề.

Hạng B2
9/5/09
353
1
0
37
Em thì thích lộc ......ông trời.....hay đại loại lộc của Chúa....he he! chứ không khoái lộc ông địa đâu, vì Ông Địa thì phải có Thần tài nữa mới đủ bộ:D Mà mới lộc ông địa đã 50 chai rồi, thêm lộc thần tài nữa chắc 100 nhể.....
Em đang xài số 6666 đuôi nè bác, mua có 2tr đầy luôn
Lộc -lộc-lộc...và LỘC, nghe cứ như ngựa phi, khổ bỏ xừ lun

Last edited by a moderator: