Tập Lái
27/5/15
21
0
1
44
Theo em nghĩ nếu Bác mua cái xe quá rẻ đang bán trên các trang mua bán thì về Bác sẽ học hỏi sữa chữa từ từ rồi cũng thành xe ok nhưng chi phí và thời gian Bác trả cho nó rất nhiều... đôi khi nãn quá bán luôn. Còn Bác mua 1 cái xe mà người chủ trước đã bỏ rất nhiều công sức ra chăm chút cho em nó để em nó ra đường nhiều người ngắm nhìn thì có mắc hơn một chút em nghĩ cũng ok

Nếu Bác thật sự thích em nó thì cứ alo hay PM cho Bác BOSS thử xem... biết đâu 2 Bác sẽ có tiếng nói chung thì sao....

Hy vọng sớm gặp được Bác trong những chuyến off của PC

E cũng nghĩ vậy! Xe tốt giá cao..ao..ao là tất nhiên ma quá..á..á.. cao..ao..ao.. lại là vấn đề khác ạ! Hiii...!!! Làm sao có thể liên lạc bác chủ vậy bác tieuho ?

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
E cũng nghĩ vậy! Xe tốt giá cao..ao..ao là tất nhiên ma quá..á..á.. cao..ao..ao.. lại là vấn đề khác ạ! Hiii...!!! Làm sao có thể liên lạc bác chủ vậy bác tieuho ?
Số Bác BOSS : 090 3373237

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Thanks bác THIEN AN! Bác có thể cho e chút ý kiến tư vấn ko ah?
Gía xe thì em không dám bàn ( thật sự là em không rành ) còn xe Bác Boss em biết những lần đi off là V2 của Bác í được các chuyên gia vạch áo xem mông lâu nhất ( vì quá đẹp & quá tuyệt ). :)
Hôm đi Nam Cát Tiên cả 1 đàn Kiều Nữ đều lên xe Bác í ( hông biết vì V2 Bác í quá êm ái hay là vì có Bác Xedaumalai bẻnh chai trong đó ), em đi Land mà mà không có 1 Kiều nào lên làm 3 ông đực ( em - Sjw - Map pileng ) buồn thúi ruột. :)

Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Gía xe thì em không dám bàn ( thật sự là em không rành ) còn xe Bác Boss em biết những lần đi off là V2 của Bác í được các chuyên gia vạch áo xem mông lâu nhất ( vì quá đẹp & quá tuyệt ). :)
Hôm đi Nam Cát Tiên cả 1 đàn Kiều Nữ đều lên xe Bác í ( hông biết vì V2 Bác í quá êm ái hay là vì có Bác Xedaumalai bẻnh chai trong đó ), em đi Land mà mà không có 1 Kiều nào lên làm 3 ông đực ( em - Sjw - Map pileng ) buồn thúi ruột. :)
Coi lại cách ăn ở đê...

• Like
Reactions: DANG THIEN AN