Status
Không mở trả lời sau này.
Cái vấn đề pháp lý mấy bác cứ khéo lo. Đã lên sàn là minh bạch hết r! Nếu mấy bác có thiện chí thì lên sàn tìm hiểu, có mất mát gì đâu nào và còn thu thập đc nhiều thông tin hơn! Bên em sẵn sàng đáp ứng mọi yêu cầu của khách lên sàn!

Tập Lái
16/4/11
10
0
0
BMTRIET nói:
Cái vấn đề pháp lý mấy bác cứ khéo lo. Đã lên sàn là minh bạch hết r! Nếu mấy bác có thiện chí thì lên sàn tìm hiểu, có mất mát gì đâu nào và còn thu thập đc nhiều thông tin hơn! Bên em sẵn sàng đáp ứng mọi yêu cầu của khách lên sàn!
bác Triết nói cũng có lý! Vậy để tôi lên sàn gặp bác tìm hiểu một chuyến rồi kể anh em trong OS nghe nhé! em rất muốn mua cái căn hộ ở vị trí đắc địa này!

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.201
113
@ bác Rồng! Check hàng xong nhớ report có [Pic] nhé bác. Share có thank :D

Hạng B2
2/11/10
205
1
18
39
bravia nói:
@ bác Rồng! Check hàng xong nhớ <span style=""color: #ff0000;"">report </span>có [Pic] nhé bác. <span style=""color: #ff0000;"">Share </span>có thank :D
2 từ này nghe quen quen . :D

Hạng B2
16/12/09
481
4
18
roy_dip nói:
bravia nói:
@ bác Rồng! Check hàng xong nhớ <span style=""color: #ff0000;"">report </span>có [Pic] nhé bác. <span style=""color: #ff0000;"">Share </span>có thank :D
2 từ này nghe quen quen . :D

Em lót dép ngồi nghe, xem có gì kiếm cơm chút ^^

Hạng C
6/12/10
581
16.032
93
bravia nói:
@ bác Rồng! Check hàng xong nhớ report có [Pic] nhé bác. Share có thank :D
Liên xô đánh mỹ đây mà ! bắt quả tang :):)

Tập Lái
16/4/11
10
0
0
sáng thứ 7 mình có quan tham quan sàn của bác Triết! đúng là công nghệ bán hàng bên bác ấy rất cao!

Mình định qua tìm hiểu Milano nhưng cũng ngay buổi mở bán lô mới của Green Town! Tham dự buổi mở bán em thấy Green Town rất hấp dẫn! Và em đã mua một nền làm của !:)
Cái Milano thì em thấy ok hết các bác ah! Em đã đc xem giấy tờ pháp lý dự án r nhưng em ko tiện chụp hình! Mong các bác thong cam!

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.