Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com
Giờ em cứ bắt đầu sắp gạch cái đã: (chủ nhà ko cần đặt gạch vì đã ở sẵn trong nhà phải ra mở cửa):D Các bác các mợ đặt gạch thì copy giùm danh sách rồi thêm tên mình vô giùm em. Đề nghị bác Newbie lên cho cái tài khoản để bác Ha Sonata cập nhật vô trang đầu đặng mọi người còn dễ nhìn thấy mà xuống tiền quyết tâm. Sau khi thống nhứt xong số tiền quyết tâm thì sẽ ra hạn chót chuyển tiền ạ.

1/ NắngSG (em đặt gạch từ hôm qua ở đây ạ: http://trenduonggiobui.wo...-b%E1%BA%A1n-b-osers/)
2/ Rangnhon
3/ Rongviet977
4/ anhbocau: 2L+2N
5/ Dawnglow
6/Chientayhn
7/phuongcarall
8/
9/
10/

Các bác PM và CM nhưng ko nói đặt gạch hoặc chắc chắn tham gia thì em ko biết thế nào nên ko dám ghi danh, các bác giúp giùm em với ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com
Cám ơn bác Lavie2410, biết giá cả cụ thể thế này thì khi sắp gút lại danh sách, biết số lượng mem tham gia rồi cũng dề bề tính toán ạ. Bác chủ dự tính sức chứa lên tới 80-100 mạng, nên giờ ta cứ ghi danh đặt gạch, khoảng 2 tuần nữa thì chắc cũng đoán được lượng người tham gia thôi ạ.
Lavie2410 nói:
NắngSG nói:
Ôi, em vừa PM xong thì mới mò được vô thớt này!

Hôm qua em có bàn với bác Ha Sonata gom lúa 100K/người vì nghĩ mọi người sẽ na theo đồ ăn thức uống, vậy các bác nghĩ có được ko? Em đã cùng bác Xe_online tổ chức vụ này tại bản doanh của bác ấy thì cũng gom nhiêu đó, nhưng còn vụ thịt nướng thì ko biết ở Củ Chi giá cả ra sao? Nếu các bác thấy thiếu thì cho xin ý kiến ạ.

Rệm bò tơ tươi dùng để nuớng 160k/kg, da bò tơ rẻ hơn nhiều. Em nghĩ để xem mọi người đăng ký bao nhiêu rồi tính khẩu phần, số lượng nhiều thì em nghĩ giá sẽ mềm hơn nữa.
Gà Củ Chi chạy bộ thì ngon và rẻ hơn dưới SG hihi. Nhờ bác Hà hỏi giúp ông Út giúp việc cho bác Bình có nuôi gà ta thì mua dùm ổng luôn. Vì em nghe nói bác Bình cho phép ông Út nuôi gà kiếm thêm tiền.
Còn mấy con khác thì em không biết giá.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.605
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
huongque nói:
Bác Ha Sonata thật là ác nè, hôm CN off đã note trước với bác là cố gắng tránh ngày 14.01 giúp em (ngày đó em có xô rồi). Vậy mà giờ trúng ngay ngày đó....huhu chẳng lẽ hụt sô này sao???:(:(:(
Ủa... xô liên chi hội là 7/1 mà bác ơi? Xô này do trưởng ban tổ chức NắngSG quyết định ngày, em chỉ là thơ ký post bài ...hu hu... và tổng hợp. Cửa Hoàng Thái Bảo gia trang luôn rộng mở đón bạn bè!

Hạng C
29/9/10
596
3.982
93
Em dự là sẽ có nhiều bác "tài trợ" hàng. Nếu có hàng gì cắp theo thì các bác thông báo luôn để Ban tổ chức khỏi mua. Em thì có một chai Baileys cho các Mợ ạ.

Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com
Rồi! chuyến này thì ko say chỉ có leo hàng rào mới về được rồi!:DHoan hô rangnhon!
rangnhon nói:
Em dự là sẽ có nhiều bác "tài trợ" hàng. Nếu có hàng gì cắp theo thì các bác thông báo luôn để Ban tổ chức khỏi mua. Em thì có một chai Baileys cho các Mợ ạ.

Hạng C
29/9/10
596
3.982
93
Với tinh thần tự nguyện lăn vào bếp, Mợ Nắng và em có bàn với nhau lên thực đơn sơ bộ như sau:

- Đạm: Bò Củ Chi, Heo Nga, động vật hoang dã v.v... tất cả nướng

- Rau: salad kiểu Nga (không mayonaise) vì theo Mợ Nắng đờn ông Việt không thích Mayonaise
, hoặc khổ qua chà bông, hoặc...

- Bột: cháo gà đi bộ (ké của F1)

- Men: Vodka, Baileys, Ken, 333 v.v...

..... Mời các bác bàn thêm.

Hạng F
12/9/10
6.652
41.447
113
48
Bà Tó
Tinh thần là gọn nhẹ , tiết kiệm , vệ sinh , an toàn nhưng .......no và say :D
nếu không vướng bận rờ mooc thì em kiêm luôn chân gắp đá .

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.636
1.853
113
38
Cà Mau
1/ NắngSG
2/ Rangnhon
3/ Rongviet977
4/ anhbocau: 2L+2N
5/ Dawnglow
6/Chientayhn
7/phuongcarall
8/ Jangnhut (Q4)
9/
10/

Bác nào đăng ký thì copy ds trên rồi thêm tên mình vào nhé. Em có ý kiến là bác nào đăng ký thì bổ sung thêm địa chỉ của mình để các bác hổ trợ nhau trong việc di chuyển và các công việc chuẩn bị khác.

Last edited by a moderator: