Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
huygb nói:
TUANDANG nói:
khà khà,chương trình nói lại cho rõ đó mà!Mắc gì phải lóng nè !
@ducreddoor: em nói chiếc bầu Vàng bị vứt lung tung là vì em thấy xót xe, xe để ngoài giữa nắng nôi, không đậy bạt trông tội nghiệp
. Mình thì thương cái xe, nhưng gara thì không. Thế thôi.
@tuandang: Hé hé hé... nhà em ở gần chỗ gara bác hay làm xe. Hôm nọ tình cờ đi ngang thấy bảng số quen quen, tính ghé vô hỏi thăm tí nhưng chỉ thấy xe mà không thấy chủ, tính mượn chạy vài vòng cư xá Bắc Hải lòe mấy cô bé váy ngắn xinh xinh tí thôi. Nào dám chê xe bác.

thật ra số phận JEEP sinh ra là vậy rồi.Sương gió,bụi mù (không mưa mà cũng mặc áo mưa)như định luật phủ đời trai:sá gì.
JEEP là phải thế,JEEP trong suy nghĩ của êm là phải mui trần,kiếng lật,hùng dũng,bứt phá.....Nếu êm sợ bụi,êm đã đi hộp...
Nhưng nghề em làm phin,làm PR...để thế mấy bác mới ném đá.Ha ha.Và êm được quảng bá,hề hề !!!
Cái vụ chạy xe cứ vô tư,1 cuộc điện thoại là mấy bác có xe chạy,ở đâu cũng được huống gì SG.Đâu cần phải cò chủ.
Mấy em váy ngắn chỉ màng SH,tướng đẹp như huygb là đụ rồi(em người Huế)em noái đúng âm không được à nghe!
CHẠY CHẠY/

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Ghê quá may mà TD không phải bà bán hàng, em đi Huế nghe bà bán hàng bả rao mấy món này em sém xỉu. Bả rao bán đu đủ, bánh tét,hột vịt lộn mà bả rao tắt mới đau lòng người nghe như em, "ai đủ, tét, lộn không" mà rao giọng Huế thì bác biết rồi.... em vọt nha TD.