Tập Lái
18/5/17
44
37
18
30
Ở VN doanh số gắn liền với rẻ và đẹp
Ko thể tin Camry 1993 có thể còn mới ntn , chắc chắn một đều rằng với xe Hàn cùng đời vận hành trên đường là đều không thể,
View attachment 2572433
Em nghĩ giờ đã khác, đừng sống nhìn về quá khứ hay lấy xe cũ cùng đời để phỏng đoán cho tương lai nữa. Công nghệ luyện kim, chế tạo máy của Hàn giờ đã khác rồi. Trước có thể thua, nhưng giờ thì phải xem lại.

Hạng F
22/7/13
8.950
39.916
113
cái inbox cũng học đòi theo a mà bài đặt quài chú, đến cái nick mà cũng ko nghĩ ra mà để tự chọn thì cũng hiểu trình độ tới đâu rồi, nói vài câu lòi ra câu chữ chợ búa liền là biết
giàu có cỡ nào khoe cái mặt với tài sản lên cho mọi người biết thử
vậy già hơn 83 ahh, chả trách ăn học dc mấy chữ, thời đó khó khăn quá mà
Lại đụng phải fan Hèng thông thái dồi hả!
Đặc điểm chung để nhận điện họ ko khó, có mấy chiêu à:
1. Ném đá giấu tay;
2. Bỏ bóng đá người;
3. Công kích gia đình, cá nhân thành viên
Anh nhớ và né nhóm này ra, léng phéng lụm gạch về xây nhà nghe hơm :D
ngon lành cành đào
:D
Ờ! A nói sao mình nghe vậy, xe 10 tuổi đi 80k km thì lâu lắm nó mới chịu hư:p
Đồ TQ chuẩn hơn phải không anh? :D
Hí hí! Thực tình mà nói, mình hok tin đồ Tàu tốt hơn Hèng, cho đến khi sống và làm việc ở bển 800tr thằng đã chứng minh việc này trc mắt mình:D

• Like
Reactions: banglangbp
Hạng D
24/2/20
4.422
7.287
113
37
mazda với kia cùng do trường hải lắp và phân phối, do có người vẫn sùng thương hiệu nhật nên Trường Hải cố tình kê giá cao lên để khỏi đụng Kia và đáp ứng số thích xe Nhật
Chứ cùng 1 chủ thì giá mazda 3 là có lý do, không phải ngáo
Toàn đầu có sạn bác nhỉ? ko phải tự nhiên M3 nó ngáo thế chắc do mazda bán ko lãi nhiều như kia nên thaco mới chơi vậy, dù thế nào thì tiền cũng chạy vào túi thaco thôi.

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng D
24/2/20
4.422
7.287
113
37
nói chuyện đúng bản chất bá dơ thất học, người đời gọi là đầu bò óc chó, cái nick clouds bị trùng nó tự gợi ý số 83 cái thằng ngu này nó tưởng mình sinh năm 83 đúng là óc chó toàn bị lừa bởi những cái nhìn thấy trước mắt. Đúng chất bọn cuồng xe Toyota ngu đần dốt nát suốt đời ngu đần nên ko đủ tiền mua xe Đức thậm chí xe Hàn cũng đéo có nổi tiền mua nên chỉ dám mơ ước đến mấy đống sắt vụn Toyota đời tống những năm 90 mà thèm thuồng chảy nước miếng, động đến thì giãy nãy lên như chó bị đạp đuôi, tội nghiệp vãi =))) Thôi thì chú mày nghèo hèn vậy thì thôi cứ ráng phấn đấu để mua con xe Hàn mới mà chạy, mơ tưởng chi mấy con xe Toyota cóc ghẻ =))) Muốn biết cách kiếm tiền đi xe sang như anh thì cứ inbox anh chỉ cho, mà loại óc chó như chú mày thì có làm được như anh chỉ hay không là chuyện khác, nhưng cứ thử xem sao, nha.
Bác căng thế, nói tục bị ad khóa nick đấy.Diễn đàn để anh em bàn luận về xe thôi chứ nói giàu nghèo gì cho nó mệt.Tiền ai thì người đó xài thôi.

Hạng B2
19/9/21
216
495
63
32
Lại đụng phải fan Hèng thông thái dồi hả!
Đặc điểm chung để nhận điện họ ko khó, có mấy chiêu à:
1. Ném đá giấu tay;
2. Bỏ bóng đá người;
3. Công kích gia đình, cá nhân thành viên
Anh nhớ và né nhóm này ra, léng phéng lụm gạch về xây nhà nghe hơm :D

Ờ! A nói sao mình nghe vậy, xe 10 tuổi đi 80k km thì lâu lắm nó mới chịu hư:p

Hí hí! Thực tình mà nói, mình hok tin đồ Tàu tốt hơn Hèng, cho đến khi sống và làm việc ở bển 800tr thằng đã chứng minh việc này trc mắt mình:D
Mấy tay này mới vui a ơi, mà mấy nay làm lộ quá họ né hếy rồi, a Gà. Ăn. Thóc rồi tô ni sắt với mấy tay kia nữa, chán ghê, nay có tay này cũng vui vui. Kích xíu là nhảy dựng lên liền

• Haha
Reactions: porche911gt3