Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
26/1/11
1.177
1.226
113
Gấu nhà em đang kêu gào em đầu tư cho 1 cái shop thời trang, em lưu cái này lại để nghiêng cứu. có cụ nào chuyên bỏ sĩ quần áo teen và trẻ em luôn ko ?

Hạng D
26/1/11
1.177
1.226
113
itmanvn nói:
Gần Coopmart đó bác, cạnh phonegee hehe.

bác ở biên hoà ko biết bác rành khu vực phạm văn thuận góc chỗ khách sạn ngay đường rày xe lửa ko bác ?

em muốn biết sát bên đường rày (mặt tiền phạm văn thuận) nó quy hoạch sau này như thế lào ! bác nào biết tham mưu sơ sơ cho em cái nhé

Mục đích là em tính mua nhà ngay khu đó

Hạng D
bibibin nói:
itmanvn nói:
Gần Coopmart đó bác, cạnh phonegee hehe.

bác ở biên hoà ko biết bác rành khu vực phạm văn thuận góc chỗ khách sạn ngay đường rày xe lửa ko bác ?

em muốn biết sát bên đường rày (mặt tiền phạm văn thuận) nó quy hoạch sau này như thế lào ! bác nào biết tham mưu sơ sơ cho em cái nhé

Mục đích là em tính mua nhà ngay khu đó 

Bác vào mục Xóm nhà lá, ấp Biên Hòa, hỏi anh Mèo Quay thì mới rõ đc hí hí

Update, em. mới hỏi cho bác, nguyên khu này giải toả trắng nhen, bác đừng dính vào.

Last edited by a moderator:
klt
Hạng B1
17/4/11
70
1
8
37
mercerbox.com
Mặc dù không nuột nà trau chuốt nhưng không gian ấm cúng cụ ạ.
Em cũng có shop xe đạp nhỏ nhỏ mà đang vướng vấn đề ánh sáng. Mai e chụp hình lên hỏi các cụ nhá.
Chúc cụ bán tốt.

Hạng D
Mai em khai trương shop NAM thứ 2 ở 446 Phạm Văn Thuận, Biên Hoà, gần KS 57, bác nào đi ngang ghé ủn hộ em cái nhoen.

Bác klt: bác chuyển qua led vàng toàn bộ là ấm cúng liền à. Em làm 6 bóng led 30w, giá 290k bóng, bảo hành 6 tháng. Sáng trưng mà ko nóng hehe.

Status
Không mở trả lời sau này.