Hạng B2
23/1/13
216
234
43
Sống chung với dịch và chết chung với dịch nó gần giống nhau nên đôi khi hiểu nhầm tí!!!

• Like
Reactions: Vansukhoidau
Hạng D
24/2/20
4.481
7.399
113
37
Ngoài ấy thượng đẳng quá, dấn sg ra bắt treo biển người về từ tphcm. Phải chi tiền cống nạp ra cũng ghi tiền về từ tphcm nhỉ, mỗi năm cóng 330k tỷ mà xin 28k tỷ hỗ trợ dân cũng k cho. Tiền thì lấy mà người thì chê, kkk. Khôn quá khôn.
Bác ko thấy chủ tịch tp và giám đốc CDC bay ghế là hiểu rồi.

• Like
Reactions: D.H.A
Hạng C
9/6/10
863
985
103
Ajinomoto Việt Nam
Lâm đồng hình như đang căng các bạn ak.... vấn đề là nn nên nhập vc sịn về chich cho dân, thì mới hi vọng ổn định từ từ, thông thương
Chứ cứ đè vc khưaaaaa va kitttt t thì muôn đơi dânnn khổ
Em thấy ngoài QN - HP đó toàn múc vaccin tàu như bác nói. H ngoài đó khoẻ bình thường .Ko phải cái gi của tàu cũng đều xấu.

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng B2
6/4/07
320
170
43
vnexpress.net
Ngoài ấy thượng đẳng quá, dấn sg ra bắt treo biển người về từ tphcm. Phải chi tiền cống nạp ra cũng ghi tiền về từ tphcm nhỉ, mỗi năm cóng 330k tỷ mà xin 28k tỷ hỗ trợ dân cũng k cho. Tiền thì lấy mà người thì chê, kkk. Khôn quá khôn.
Ông đóng dc bao nhiêu mà to mồm.thế, người tỏ ra thượng đẳng là ông đấy. Công an hà nội vào ko rõ thì bảo chứ họ tham ô hối lộ gì mà phê phán. Hồ chí minh là 1 nước hay là 1 thành phố của Việt Nam. Tỉnh nhiều dân thì thu thuế nhiều, ít dân thì thu ít. Đâu ra hòa bình yên ổn cho HCM yên tâm phát triển mà khôn với dại. Lớn rồi, nói gì nghĩ kỹ hãy nói. Nhìn xem có giống đứa 3 tuổi ko dc mua đồ quay ra gào thét cha mẹ ko?

Hạng D
24/2/20
4.481
7.399
113
37
Ông đóng dc bao nhiêu mà to mồm.thế, người tỏ ra thượng đẳng là ông đấy. Công an hà nội vào ko rõ thì bảo chứ họ tham ô hối lộ gì mà phê phán. Hồ chí minh là 1 nước hay là 1 thành phố của Việt Nam. Tỉnh nhiều dân thì thu thuế nhiều, ít dân thì thu ít. Đâu ra hòa bình yên ổn cho HCM yên tâm phát triển mà khôn với dại. Lớn rồi, nói gì nghĩ kỹ hãy nói. Nhìn xem có giống đứa 3 tuổi ko dc mua đồ quay ra gào thét cha mẹ ko?
Bác căng quá rồi, em nói về thái độ hành xứ khi cán bộ nói chuyện với dân thôi nếu ko đúng thì cho quay đầu nhưng đằng này anh đó tỏ ra thượng đẳng,quan liêu và cục súc như kiểu mình đi xin.Mặc dù xét vai vế hay tuổi thì anh này chắc ko hơn em.

Hạng C
7/12/17
796
1.086
93
36
Ko phải ý kiến gì chứ A nhột ah. Thượng đẳng hay không thì ngoài ấy họ rõ mà, ko phải tự nhiên mà có phốt đâu A ah. Còn việc đóng hay không thì việc gì phải thưa với A, nhiều ít gì tôi cũng đóng rồi, tôi đó g thì ko được lên tiếng ah. Ngân sách phân bổ của trung ương về địa phương hơi tỉ lệ nghịch với dân số, việc này báo đài ngta cũng ra rả miết, chắc nói đụng nồi cơm nhà A hay A đang ngứa cần tôi gãi cho.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
29/12/11
877
1.109
93
Cty TNHH Xe Nâng Việt
xenangviet.vn
hôm trước em cũng đi đến hết trạm thu phí quốc lộ 20 bắt quay đầu ko cho qua. Hỏi thì nói đây là luật của chủ tịch tỉnh muốn đi đến đâu thì phải có văn bản của chủ tịch xã hoặc huyện nơi đến xác nhận gởi xuống chốt mới cho qua, đành quay về tốn mất 300km

Hạng D
9/1/15
2.573
3.868
113
40
Nói thiệt trình độ của nhiều Quan To mặt bự cũng chả hơn anh em chúng ta đâu. qua mấy vụ An Giang, Kiên Giang là hiểu rồi thì vậy cũng đúng. Thôi thì về làm vua ốc đảo vậy.
Chứ Thủ Tướng, TBT chỉ cần ra chỉ đạo : Tỉnh nào ngăn sông cấm chợ thì Bí thư tỉnh - CT Tỉnh cách chức hạ ngạch bậc thì đố cha mấy tên này dám có tình trạng trên bảo dưới ko nghe.

Hạng C
9/6/10
863
985
103
Ajinomoto Việt Nam
Bác nên hiểu là người về đợt này là người hn bị kẹt lại trong này nhé. Mùa này chưa có cty nào cho đi công tác đâu.