Hạng D
12/10/04
3.223
478
98
RE: Các xe độ trong đoàn Caravan ở Bình Thuận

Trích đoạn: Camry3.5Q

Xe của Công Thành Lexus mà vào hội Ford luôn ah
Hội Ford là nơi qui tụ những người ko phải chỉ đi Ford mà có thể đi các xe nhãn hiệu khác nhưng yêu Ford & hết lòng vì FFC :D

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết

Vâng, mấy bác chạy đủ loại cả, lúc chiều mấy bác có chạy ngang nhà em, em định lấy cờ OS ra ....phẩy cho mấy bác thấy....nhưng.......OS làm gì có cờ, định mang em camry ra chu đít cho mấy bác thấy Sticker OS để mấy bác biết cũng có anh em bản xứ chào đón chớ

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Thế bác không có điện thoại của bác nào trong đoàn à, đoàn đi qua nôi thị của Phan Thiết tới 5 lần mà :D:),

Vâng, mấy bác chạy đủ loại cả, lúc chiều mấy bác có chạy ngang nhà em, em định lấy cờ OS ra ....phẩy cho mấy bác thấy....nhưng.......OS làm gì có cờ, định mang em camry ra chu đít cho mấy bác thấy Sticker OS để mấy bác biết cũng có anh em bản xứ chào đón chớ

Hạng C
2/1/08
678
7
18

Chời...biết hôm đó có oser ở đó, em đã nhờ bác đi vá xe cùng em rùi, em đi kiếm chổ vá xe cả đêm mà chả thấy đâu. Sáng hôm sau vừa leo đèo vừa run...vì chả còn cái bánh sơ cua nào:D:D

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết

Tội bác quá, gọi 1080 là ra ngay ấy mà. Mà đoàn nhiều Everest mà, bác cứ lấy của mỗi bác 1 bánh sơ cua, là chạy lon ton thôi mà. Bác thấy em thông minh ko:D:D:D

Hạng C
2/1/08
678
7
18

Trích đoạn: cute

Trích đoạn: BMW Z9

Tội bác quá, gọi 1080 là ra ngay ấy mà. Mà đoàn nhiều Everest mà, bác cứ lấy của mỗi bác 1 bánh sơ cua, là chạy lon ton thôi mà. Bác thấy em thông minh ko:D:D:D
bác ấy nói run mà leo đèo toàn quất 80-90km/h ko àh,ko thắng luôn ấy chứ
Hơ hơ....run vì không được an tâm thôi, chứ tay lái đâu có run, leo đèo hơi bị siêu vì....phía trước có bác đậu bảo kê, phía sau có lehien_shop chặn rùi mà:D:D. Em thật thà báo cáo là từ chân đèo Ngoạn Mục đến khi bác đậu thông báo hết đèo, em chả có thắng cái nào gọi là, chỉ toàn xài số tay thui! Để em cố gắng leo đèo vài lần nữa, đăng ký vé...safety car lun:D:D

Hạng C
22/2/08
777
1
18
TP. Cần Thơ

hahahaha, bác F1racer đâu rồi
bác vutranuy đòi vé safety car kìa

Hạng C
2/1/08
678
7
18

@vtmkhoa: Bác nói thế tội em, làm safety car đâu có dễ, em chỉ đang cố gắng nâng cao tay nghề thôi, còn làm safety car thì....cực lắm chẳng được đi đâu! Mà em thì.....thích đi chơi hơn!
PS: Nói thế thôi chứ chuyến sau có cần xe chặn ngã 3, ngã 4 thì kiu em nhá, xe em dài 6m, nặng 2 tấn, chặn đường cũng được đấy ạ!:D:D

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết

Em everest mà dài tận 6 mét lựng hả bác, bác mà làm safety em sẽ hốt bác đầu tiên về làm trước cổng nhà em hihi:D:D:D

Hạng C
2/1/08
678
7
18

Theo thông số kỹ thuật của hãng là 4,956m. Nhưng sau khi gắn cản trước, cản sau, em đo từ đầu cản trước ra đến chụp bánh sơ cua sau thì quả là gần 6m thật bác ạ!