O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Inbox cho mình or mail: [email protected] xe GLK 2014
Giá 23,300.000đ cho một bộ bao gồm Camera de + video interface + Bộ thu sóng GPS vệ tinh + màn cảm ứng đó bác.
Mazda 3 all new có gắn vietmap vào màn hình theo xe được không? Bên Mazda nói là phải gắn màn hình rời ở ngoài !?!?. Nếu lắp được bạn inbox cho mình giá cả nhé!
Gắn đc đó bác, nhưng cái này em phải hỏi bên cung cấp bản đồ có sợi dây cáp này ko trước.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Đep qua ! Bac oi, inbox em ut gia ca dvd + vietmap + camera lui + camera hanh trinh voi ạ ! Chi tiet bac nhe , de em gom lua ^^ xe em la fiesta eco , bac co cai demo nao co e xem voi nhe,e thank bac ạ
Hiện tại thì thị trường chỉ có loại DVD ( có mặt dưỡng sẵn) cho Ford Fiesta, nhưng lại là đồ TQ nên em cũng khuyên bác đừng lắp hoặc lắp loại đầu HD riêng và màn hình riêng để nghe nhạc.

• Like
Reactions: Bé Chuối
Em moi ruoc bà 2 về dc 1 tuần, nên cũng còn rat nhieu cai chua biet ! Cam on bac da tu van em !
Em moi biet lai xe , nen rat can vietmap, em hỏi ngu 1 chut : theo bac noi la xe em dung dvd rời va cai vietmap + camera lui vao hay sao ạ ? The em set no nằm ở đau ạ ? Em gà quá so đi lunng tung bi chém ... Hixx . Em đa tạ bác nhiều

• Like
Reactions: HP Stereo
Hạng B1
20/2/14
55
29
18
Xe e mazda 3 new muốn lắp camera cặp lề thì hết bao nhiêu bác, có sử dụng luôn màn hình theo xe đc ko bác?

• Like
Reactions: HP Stereo