Hạng B2
2/8/13
137
2.025
93
cách âm trần xe có làm ảnh hưởng kế cấu tấm nỉ trần xe không bác? Sau này nó có bị gảy sụp xuống không bác?

GHD confirmed
Hạng B2
24/4/08
366
517
93
Nơi ấy
taxivip.com.vn
Bác HP cho hỏi vật liệu Mamat này có ảnh hưởng đến sức khoẻ khi xe để ngoài trời nắng không? Chứ em sợ nhất là độc tố phát ra từ vật liệu đen đen này.

Hạng D
7/7/13
4.000
17.426
113
Tan Phu, HCM
Cũng công phu quá nhỉ, k biết cảm nhận của bac chủ xe sau khi làm xong đi thấy thế nào?:3dup:
:3duongbia:

Hạng D
4/7/14
1.107
542
113
thành phố hcm
Tổng chi phí nếu làm như vậy cho em Cam 2.5Q thì bao nhiêu vậy pác? Xe nặng thêm khoản bao nhiêu kg? Có ảnh hưởng hao xăng hơn do xe nặng kg thêm không vậy pác Phú?

Hạng B1
31/3/15
99
69
18
32
Ho Chi Minh City, Vietnam
Cách âm Vè trước trái/phải, vè sau trái/phải, trần 2 lớp, sàn ( 2 lớp - 1 lớp ngăn âm chống rung, một lớp hút âm chống ù), capo trước, capo sau, 4 cửa ( mỗi cửa 6 lớp). Cho mitsubishi Attrage giá cả sao và thời gian thi công cho mình cái địa chỉ của bác nhé

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Bác HP cho hỏi vật liệu Mamat này có ảnh hưởng đến sức khoẻ khi xe để ngoài trời nắng không? Chứ em sợ nhất là độc tố phát ra từ vật liệu đen đen này.
Vật liệu chuyên dùng nên ko mùi ko vị ( odorless). Bác sợ là đúng vì các loại chế vật liệu tận dụng ko chuyên dùng thường ko thích hợp cho xe hơi, Có loại phải sử dụng keo Con Chó hoặc keo thùng quét lên để dán rất nguy hiểm cho sức khoẻ.

cách âm trần xe có làm ảnh hưởng kế cấu tấm nỉ trần xe không bác? Sau này nó có bị gảy sụp xuống không bác?
Ko bao giờ đâu bác.

muốn lên dàn loa cho BMW 3 mà nhìn tháo banh con xe ra sau thấy tội nghiệp nó quá
Loa thì ko phải tháo nhiều vậy đâu bác.
Cách âm Vè trước trái/phải, vè sau trái/phải, trần 2 lớp, sàn ( 2 lớp - 1 lớp ngăn âm chống rung, một lớp hút âm chống ù), capo trước, capo sau, 4 cửa ( mỗi cửa 6 lớp). Cho mitsubishi Attrage giá cả sao và thời gian thi công cho mình cái địa chỉ của bác nhé
Em đã báo giá cho bác ở mục bên kia rồi đó bác.

Tổng chi phí nếu làm như vậy cho em Cam 2.5Q thì bao nhiêu vậy pác? Xe nặng thêm khoản bao nhiêu kg? Có ảnh hưởng hao xăng hơn do xe nặng kg thêm không vậy pác Phú?
Nặng bằng khoảng bác chở 1 đứa bé 7 tuổi thôi bác.

Đi Bỉm 6 mà cách âm thì đi bỉm 6 làm đíu gì nhỉ? Mua con Lé Xù đi cho nó im.

P/S: Chắc mai bắt chước đem con pọoc chê đi làm cách âm luôn cho nó êm, xe em nó ồn ào quá.

Mỗi người có một sở thích cảm giác bác ơi. Ý bác thì xe thể thao là phải thật ồn ào còn chủ xe MBW này thì muốn có cảm giác êm ái và chỉ cần máy móc mạnh mẽ, cảm giác lái chắc chắn.

• Like
Reactions: raptor918