O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Nếu đầu tư khoảng 20tr cho cách âm và độ lại âm thanh (nghe nhạc lossless, ko cần DVD) thì bác Phú có đề nghị trang thiết bị nào? Có thể thiết kế sơ bộ cho e biết được không. Nếu được ra tết em làm.
Ko đủ bác ơi, vì riêng đầu phát DVD 2Din đọc đc file lossless đã là 14tr rồi bác. Khoảng 35tr thì có thêm 01 bộ loa component + ampli + cách âm cửa.

• Like
Reactions: vioswhite
Tập Lái
2/9/09
49
55
18
Nếu em cần làm chống ồn thoi cho con Sò nha em thi hết nhiều lúa khong bác. Nhà em có sẵn Jbl theo xe rồi ợ. Bác inbox cho em nhé.

• Like
Reactions: HP Stereo
Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO
Ko đủ bác ơi, vì riêng đầu phát DVD 2Din đọc đc file lossless đã là 14tr rồi bác. Khoảng 35tr thì có thêm 01 bộ loa component + ampli + cách âm cửa.
Nếu tầm 40tr thì dùng loa và ampli hãng nào OK bác? Nếu vậy chỉ cần chép file nhạc lossless vào thẻ nhớ thì HU sẽ đọc vô tư hả bác?

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Bác Phú làm chuyên nghiệp quá, thế này mấy anh Auto audio khác bỏ nghề mất;
Tổng hết bao nhiêu đô là bác Phú?
Xem mà ghiền, thợ bác chuyên nghiệp quá.

• Like
Reactions: HP Stereo
Hạng B2
8/10/14
240
118
43
Dây tín hiệu bác dùng của hãng audio quest hả ? Thấy có tem giống tem Hoà Phúc quá....
Em nhìn hình đoán thôi nhé

Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO
Ở xa ko xem thực tế được nên hỏi vậy mà bác làm gì phải van xin dữ vậy, bác tonyhai20 điện hỏi anh Phú luôn cho nhanh.
Bác PM cho em số đt của bác Phú. Hôm nào em liên lạc được tư vấn rõ hơn.
Câu hỏi của em cũng hơi đường đột, vì muốn so sánh xem khi cách âm và chưa như thế nào để làm căn cứ thôi.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Nếu tầm 40tr thì dùng loa và ampli hãng nào OK bác? Nếu vậy chỉ cần chép file nhạc lossless vào thẻ nhớ thì HU sẽ đọc vô tư hả bác?
Loa Hertz của Ý đó bác!
Đầu này kết nối ổ cứng HDD và usb ( ko có khe thẻ cắm), kết nối iphone/ipod/samsung,...
Đọc các định dạng .flac, .mkv,...

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng C
17/2/11
614
30
28
Em ở Cần Thơ, nếu mang xe ra làm khoảng mấy ngày xong vậy bác? Chế độ bảo hành thế nào? Cách âm như vậy chất lượng được cở Lexus không? Đi đường ngập nhẹ có bị ảnh hưỡng gì hệ thống cách âm ko bác?
Em van xin bác, 40 củ mà vừa âm thanh lossless vừa được cách âm cỡ Lé xù thì chắc bà con khỏi mua Lé chi cho nó xù người :D

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Em cũng cùng câu hỏi với cụ, xe em chỉ cần cách âm, và độ lại dàn loa để nghe nhạc (tiếng bass sâu và chắc), xe em đã có sẵn DVD theo xe. em cũng chuẩn bị khoảng 20c vậy Bác Phú tư vấn cho em được không ? Em làm trước tết
Sorry bác, giờ em mới lên lại đây để đọc bài bác, bác còn nhu cầu nâng cấp ko vậy bác?
Bác cho em số em sẽ gọi thẳng bác cho lẹ, hoặc thắc mắc gì bác gọi em số này 0908037779

Nếu em cần làm chống ồn thoi cho con Sò nha em thi hết nhiều lúa khong bác. Nhà em có sẵn Jbl theo xe rồi ợ. Bác inbox cho em nhé.
Em đã PM cho bác rồi.
Thanks bác!