Hạng B2
26/8/05
212
9
18
SG
RE: Cách tháo vô lăng xe Daewoo Lacetti

Hay quá Bác VNA cho AE xin cái số DT chỗ đó được ko? Xe em cũng thay vôlăng Gỗ-da rồi nhưng lâu ngày phần Da bị mòn nhẵn nhìn cũ quá, mang đi khâu lại phần da cho nó mới.... 3 tiếng xong cũng là nhanh đấy chứ các Bác nhỉ .....

VNA
Hạng B2
22/9/04
146
0
0
53
Very Near Airport

@phucsafi: bác yên tâm, bọc lên cầm rất vừa tay cảm giác rất thật(da thật mà bác:D:D:D) không bị to như khi bọc các loại bán sẵn ở hàng đồ chơi đâu.

@cvn ; @naikio: các anh thợ làm ở cửa hàng bọc da sẽ trực tiếp tháo, xe bác đỗ ở bên kia đường đối diện số nhà 25 Hàn Thuyên vô tư không sợ *** phạt vì phố này cho phép, bác chú ý hộ em cái biển số[8D].Còn điện thoại em không nhớ, cũng dễ tìm thôi bác đến số 25 Hàn Thuyên(đầu ngõ có cửa hàng bán-sửa chữa giày dép cũng là của họ) đi thẳng vào hết ngõ rẽ tay phải là tới.

Em post thử ảnh các bác xem nhé, nếu không được các bác bỏ qua.

VNA
Hạng B2
22/9/04
146
0
0
53
Very Near Airport

Đây là lần đầu tiên em post được ảnh, thừa thắng xông lên em post tiếp 2 cái nữa.Các bác thông cảm em chụp bằng điện thoại nên không được rõ lắm.
Bác admin bỏ quá cho cái này không phải là em câu bài đâu!

Ảnh cỡ lớn hơn em post thử bên Mục giải đáp hướng dẫn sử dụng diễn đàn.../Cách post ảnh

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/8/05
212
9
18
SG

Nhìn đường khâu cũng khá đẹp đấy Bác VNA .....

Cảm ơn bác, tôi sẽ qua khâu lại cho vợ hai

Hạng B2
31/12/04
250
0
16
thu do than yeu

bác nói luôn cách nào để làm đối với cần số và phanh tay luôn đi . E đã bọc da cho vô lăng cho xe matiz em đang chạy. Nhưng là cưả hàng đồ chơi xe làm. họ thu của em 700 . so với bác làm trực tiếp ở hàn thuyên thì em thiệt 300 .
Thế em muốn bọc da cho phanh tay và cần số thì mang xe đến Hàn Thuyên. Để xe đó cho thợ tháo được không?