Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.784
113
Có em, em vác quả nổ máy từ xa zin theo xe hầu các bác.
Xa bao nhiêu m bác? Mình dùng đtdđ điều khiển nổ máy từ nhà đc ko? xe e gửi bãi nên muốn ra cái lên xe tót đi ngay

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Xa bao nhiêu m bác? Mình dùng đtdđ điều khiển nổ máy từ nhà đc ko? xe e gửi bãi nên muốn ra cái lên xe tót đi ngay
Bác cứ giao chìa cho anh bảo vệ. Trước khi ra xe, dùng điện thoại (bàn hoặc di động đều được) gọi ảnh là có sẵn xe đang đổ máy, thơm tho, thoáng mát đang chờ bác vào. :)

• Like
Reactions: trungmio
Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.784
113
Bác cứ giao chìa cho anh bảo vệ. Trước khi ra xe, dùng điện thoại (bàn hoặc di động đều được) gọi ảnh là có sẵn xe đang đổ máy, thơm tho, thoáng mát đang chờ bác vào. :)
lúc trc em mang xe ra tiệm rửa xe ngã bảy, tụi nó đề mãi ko nổ, vặn chìa liên tiếp mấy lần mình sợ luôn. Sách hướng dẫn ghi phải nghỉ vài giây nếu đề ko nổ mới đc đề tiếp, ko thì toi cái bình

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng B2
5/10/15
112
96
28
Làm theo thiết kế của hãng, chìa zin start stop mới làm dc và chìa bấm xa bao nhiêu thì nổ máy xa dc từng đó. Nó có khả năng chống trộm xe là ai mở cửa tự tắt máy, ai dịch cần số cũng tự tắt.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Các Bác chủ nhật đến xem thử. Các xe khác đều làm hết rồi, chờ một Triton mới tình nguyện.

• Like
Reactions: trungmio
Tập Lái
23/11/16
41
66
18
44
Em hóng xem, em ở xa quá chứ ở trong đó em tình nguyện liền

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Mình pass qua vài thế hệ Mituser. Lớp này có môtj số bác, không phải gara hay chuyên ngành, có nghề nghiệp riêng, nhưng qua Net, các diễn đàn và nghiên cứu riêng, đã làm được nhiều option mà chỉ có trên các dòng cao cấp hơn rất nhiều.
Theo các bsc ấy thì ECU Mit thiết kế rất hoàn chỉnh, đầy đủ tính năng cho thật lâu sau này. Giờ mình chỉ cần giải mã, tìm thiết bị tương thích và dùng thôi.
Vì không chuyên, nên cần sự ủng hộ của cac bác để đủ số lương. Các option đều dạng plug in, chỉ dành riêng xe Mit, không ảnh hưởng đến tuổi thọ của hệ thống.
Các bác cói gắng đến để trao đổi, tìm hiểu, đặt yêu cầu nghien cứu..

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.784
113
Mình pass qua vài thế hệ Mituser. Lớp này có môtj số bác, không phải gara hay chuyên ngành, có nghề nghiệp riêng, nhưng qua Net, các diễn đàn và nghiên cứu riêng, đã làm được nhiều option mà chỉ có trên các dòng cao cấp hơn rất nhiều.
Theo các bsc ấy thì ECU Mit thiết kế rất hoàn chỉnh, đầy đủ tính năng cho thật lâu sau này. Giờ mình chỉ cần giải mã, tìm thiết bị tương thích và dùng thôi.
Vì không chuyên, nên cần sự ủng hộ của cac bác để đủ số lương. Các option đều dạng plug in, chỉ dành riêng xe Mit, không ảnh hưởng đến tuổi thọ của hệ thống.
Các bác cói gắng đến để trao đổi, tìm hiểu, đặt yêu cầu nghien cứu..
Tiếc mai e đi tỉnh nên ko tham gia đc. Bác bật mí các tính năng ̣đó là gì với

• Like
Reactions: VIETNAMRICES