Hạng D
10/12/13
2.510
6.184
113
Mịa, cho làm lính chứ nhỉ, sao cứ làm xếp hoài vậy. Kỷ luật gì kỳ ta!!!

• Like
Reactions: asam1779
Hạng B2
21/9/11
263
107
43
Em xin mạo mụi ra 1 bài toán dành cho Oser :D

"Một đội bóng mang tên xxx bao gồm các cầu thủ đá chính và dự bị và cầu thủ dự bị được vào thay trong trường hợp cầu thủ đang đá chính bị chấn thương. Hỏi các bác như vậy thì thì đội bóng xxx có bị thay đổi tên hay không ?"
:3dquaytay:
Không. vì truyền thống CLB xxx. nên dù đổi chủ, đổi HLV củng không thay đổi tên gọi. nhưng sẽ điều chỉnh cách đá cho phù hợp với đội hình dự bị xxx, mà HLV áp dụng vào sơ đồ chiến thuật thôi

• Like
Reactions: vancondibo
Hạng D
15/8/15
1.191
980
113
Không. vì truyền thống CLB xxx. nên dù đổi chủ, đổi HLV củng không thay đổi tên gọi. nhưng sẽ điều chỉnh cách đá cho phù hợp với đội hình dự bị xxx, mà HLV áp dụng vào sơ đồ chiến thuật thôi
Câu trả lời được điểm A :3dtanghoaheo:

• Like
Reactions: dimi
4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Cũng vẫn chức đội trưởng, đâu có sứt tí gì đâu...
Điều chuyển ngang cấp thì chưa phải là xử lý kỷ luật, cái người dân mong đợi!

Hạng B2
16/1/15
138
222
43
OMG, Thiếu tá Trung trạm trưởng trạm CSGT QL20 Đồng Nai đầy tai tiếng nay đã chuyển về đây, em hóng tập tiếp theo các bác ạ...
P/S: Cuối tháng rồi, các anh em đang tích cực hoàn thành chỉ tiêu trên các tuyến đường, các bác tài chạy xe đúng luật nhé...

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Cũng vẫn chức đội trưởng, đâu có sứt tí gì đâu...
Điều chuyển ngang cấp thì chưa phải là xử lý kỷ luật, cái người dân mong đợi!
Việc điều chuyển theo công bố là không liên quan tới sờ cen đồ vừa rồi ( phát biểu của PC67) , nên về cơ bản đây k phải là xử lý kỷ luật và là thuyên chuyển điều động công tác nội bộ .
Tuy nhiên về đường sông còn đở còn đường sắt thì chỉ có gặp đá đường tàu, quả này lổ sọc máu rồi, cũng may gia đình khá giã chứ nếu không có khi lại vào TU2 giống mấy bác BDS những năm 2011-2013