Tập Lái
pác ko cần phải chém thô bạo thế, mỗi người trước khi quyết định mua xe sẽ có 1 sự nghiên cứu và cảm nhận
Re: Cầm lái Renault Lattitude 2014: đẳng cấp Pháp

Bác lơ này quảng cáo nhiều quá cho Renault , không biết ngày nào đó bác lơ có hối cũng không kịp . Khi viết một bài nào đó thì phải nghiên cứu thật kỹ SẢN PHẨM - DỊCH VỤ - BÁN HÀNG ( 3S) nếu bác lơ mà nghiên cứu kỹ thì chắc cũng không dám PR rầm rộ như thế . Nếu một người nào đó mua sản phẩm sau khi đọc bài của Bác Lơ là thành công của Renault và Bác , nhưng nếu có sự cố thì thì chắc người lãnh đủ là Bác Lơ . Nếu Bác muốn biết như thế nào , thì nghĩ Bác nên hỏi tại sao Renault không thành công ở Sài Gòn , Bác thử hỏi dịch vụ RENAULT tại sao không đầu tư một cách bài bản ( Trong khi đó đi thuê một cầu nâng của CHEVROLET SAIGON , chỉ có vài người làm dịch vụ bảo trì bảo dưỡng ) trong khi Renault đã xuất hiện hơn 2 năm ở Sài Gòn . Còn SẢN PHẨM Bác Lơ nói tốt là cảm nhận của mỗi người , có thể ai chạy xe Renault đều có sự cảm nhận đó vì có thể là xe mới được nhập khẩu nguyên chiếc tại Hàn Quốc , nhưng SẢN PHẨM Renault đó các Sales khi tư vấn có dám nói là ĐỘNG CƠ NISSAN - KHUNG GẦM LÀ Samsung Sản xuất tại Hàn Quốc không , và một số linh kiện sản xuất tại TRUNG QUỐC không . Và KOLEOS- LATITUDE - FLUENCE của Renault tương ứng là QM5 - SM5 -SM3 của SAMSUNG , và những dòng xe Samsung đã xuất hiện tại Sài Gòn . Những điều trên chắc chắn khi tư vấn với khách hàng không một SALES RENAULT nào dám nói sự thật cả , và có ai biết thì họ lại chuyển qua chính ngạch và tiểu ngạch như một bạn nào tên giangho87 đã phát biểu . Kể cả thương hiệu liên danh với RENAULT là NISSAN , không có một mẫu xe nào của NISSAN mà giống như của RENAULT ( chỉ cần thay đổi LOGO ) , trong khi đó SAMSUNG chỉ cần thay đổi LOGO là thành một chiếc xe RENAUL PHÁP và có giá như môt chiếc xe CHÂU ÂU ( chất lượng thì chưa biết vì mới vào VIỆT NAM 3 năm ) . Nếu BÁC LƠ có thời gian thì tham quan tổng hành dinh của RENAULT và cả xưởng dịch vụ nữa rồi đánh giá nhé .
- Gửi BÁC LƠ vài dòng , nếu có gì không đúng thì BÁC LƠ cứ đính chính

Hạng B2
27/6/14
385
71
28
43
Re: Cầm lái Renault Lattitude 2014: đẳng cấp Pháp

xe này sẽ nằm trong showroom dài dài
em này chỉ hơn em Samsung SM5 có mấy cái thôi mà giá chênh lệch = mua chiếc Morning của bác Hải luôn. bác Clouds8 nói quá đúng luôn.

Hạng D
10/5/09
2.389
13.535
113
Sg
hãng Mẹ quyết định giá bán, sales thừa hành thôi,,,,các Bác ném đá nhẹ tay....
ps: em thì cứ SM5 mà quất

Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
Hôm nay em vừa được lái thử Latitide, quá bất ngờ về khả năng cách âm, phải nói là cách âm tuyệt vời. Không những thế xe còn rất đầm, chắc chắn và rất êm. Nếu giá chỉ nhỉnh hơn Camry chút xíu em chọn em này.

• Like
Reactions: camel.renault
Hạng B2
19/9/12
180
21
18
Hôm nay em vừa được lái thử Latitide, quá bất ngờ về khả năng cách âm, phải nói là cách âm tuyệt vời. Không những thế xe còn rất đầm, chắc chắn và rất êm. Nếu giá chỉ nhỉnh hơn Camry chút xíu em chọn em này.
Chỉ có trải nghiệm thực tế mới thấy hết cái ưu của Latitude bác nhỉ.
Gía em nó chỉ nhỉnh hơn Camry chút xíu thật, em nó đã chọn bác rồi ^^

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
Chỉ có trải nghiệm thực tế mới thấy hết cái ưu của Latitude bác nhỉ.
Gía em nó chỉ nhỉnh hơn Camry chút xíu thật, em nó đã chọn bác rồi ^^

Nếu em chọn Sedan thì em này sẽ là 1 ứng viên. Chứ thật ra em chỉ thích dòng gầm cao, CUV & SUV thôi. Koleos giá vẫn cao quá!

• Like
Reactions: camel.renault
Hạng B2
19/9/12
180
21
18
Nếu em chọn Sedan thì em này sẽ là 1 ứng viên. Chứ thật ra em chỉ thích dòng gầm cao, CUV & SUV thôi. Koleos giá vẫn cao quá!
Sorry bác ở HCM hay tỉnh nào thế ạ? Koleos 2.5 giá ngon hơn em Latitude 2.0 mà bác