Tập Lái
19/3/13
5
0
0
Gia tien nay thi Thaco nen gan them tubo va phun xang truc tiep nhu subaru wrx thi con co hoi song o dat viet nam

Hạng B2
19/10/11
202
49
28
Cũng như Mobiado, tại sao nó ko có chức năng gì mà giá lại đắc? có lẽ vì thương hiệu, hay độ bền...?

Hạng D
17/8/09
3.328
29.390
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Xe thì xấu, giá thì trên trời...Em nghĩ nếu kèm theo em người mẫu nữa thì giá đó cũng được...Em không hiểu sao mà Thaco lại nhập về ráp và bán với cái giá như vậy? Nhìn nội thất thì giống như nhưng chiếc xe đời cũ, nội thất toàn là nhựa, không có tính năng gì hết..

Hạng B2
12/1/08
363
584
93
Theo em hiểu thì cái giá này không do Thaco quyết định mà do hãng Peugeot quyết định dựa trên đánh giá của hãng về thị trường Việt Nam, Thaco chỉ là đơn vị bán hàng và phân phối sản phẩm theo hợp tác và sau này cũng chỉ là ủy nhiệm lắp ráp nên phải theo yêu cầu của hãng về giá đối với sản phẩm.
Em có nói chuyện với một em Sale của Thaco nhưng bên mảng Mazda thì em ấy báo với giá này quá khó để bán được em nó. Hình như từ hồi ra mắt đến giờ mới bán được một chiếc.

Hạng D
16/1/13
4.800
81.084
113
Đưa ra giá đó để .... đừng bán. Vì thị trường không có, càng bán thì càng oải. Ví dụ tiền mặt bằng, tiền thợ bảo dưỡng theo bảo hành,... tất cả rất nặng nề. Cho nên không bán thì lỗ ít hơn là bán. Cứ cắm cái thương hiệu trước và ít năm sau tính toán tùy độ quan tâm của khách hàng và cơ chế thay đổi.