Hạng B2
4/6/12
218
181
43
Em hỏi ngu cái ! 1t9 em ráng lết thêm tí lên Explorer được không ạ (khỏi độ đẽo gì luôn) ... Em vọt trước :)

P/S: Em đùa thôi, công ty em cho EURO AUTO mượn sân stock oto, nên chắc bác chủ chắc đã quá bộ vào sân cty em (nếu mua ở EU Pasteur). Em không có cảm tình với em 118 & 218i này (thích x1 nhìn nhỏ mà ngồi rộng rãi chán)
Nếu mua xe gia đình nên hướng tới Merc hơn

Bác nói ko có gì sai cả, em đủ lúa lên Explorer và thời điểm đó Explorer có xe liền thì em đã ko suy nghĩ, do tính em thích cái gì chắc chắn, ko màu mè, hơi bụi bặm và đủ option.
Còn X1 em cũng có ngồi qua, cùng động cơ nhưng ko có thêm hàng ghế thứ 3 (tuy là cũng hơi nhỏ), mà nhà em thì tính bầy đàn cao, nên so far đây là lựa chọn tốt cho riêng em ạ.

Hạng F
29/10/14
8.524
11.193
113
Chính xác đó pác chủ. Nhiều ông kỹ tính quá nâng xe như nâng trứng. Giữ như giữ mả tổ. Mà cũng có giàu hơn ai đâu. Cứ mái thoải. Hư thì sửa có gì đâu phải sợ

• Like
Reactions: vaydoha
Hạng D
9/7/12
2.268
5.489
113
Kỷ niệm khó quên, thằng em cao 1m62 ngồi hàng ghế thứ 3 không có chổ để chân khi xuống quên để ý đập đầu lên trần, răng cắn môi chảy máu.
Riêng mình thích ngồi INN hơn xe này, thật

• Like
Reactions: huy_hoang72
Hạng B2
4/6/12
218
181
43
Kỷ niệm khó quên, thằng em cao 1m62 ngồi hàng ghế thứ 3 không có chổ để chân khi xuống quên để ý đập đầu lên trần, răng cắn môi chảy máu.

Inn rộng rãi thoải mái quá trời mà bác. Hihi

Hạng B2
22/9/13
459
520
93
Inn thì rộng rãi thoải mái rồi, nhưng ngồi thoải mái trên con inn mà chạy cao tốc thì không yên tâm cho lắm bác à. Tiền nào của đó thôi, quan trọng nhất vẫn là cái mạng của mình. :D

Hạng B2
4/6/12
218
181
43
Inn thì rộng rãi thoải mái rồi, nhưng ngồi thoải mái trên con inn mà chạy cao tốc thì không yên tâm cho lắm bác à. Tiền nào của đó thôi, quan trọng nhất vẫn là cái mạng của mình. :D

Thật ra em thấy yếu tố quan trọng nhất vẫn phải là "thắt dây an toàn", giờ mình có ngồi xe Đức, xe tank đi chăng nữa mà ko seat belt thì cũng căng lắm.
Nhà em đây nè, cứ mỗi lần lên cao tốc bắt seat belt thì ai cũng càm ràm, em phán luôn "ai ko seat belt thì lần sau đừng đi", lúc đó mới chịu.
haizzz