Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Bác đã leo lên xe chạy chưa mà phán như thánh thế ??? Ngồi hàng 3 X chưa ???
Coi xế cưng review xe chưa bác? Tính gửi cho bác cái hình ông Ken ngồi hàng thứ 3, ông đó thấp bé nhẹ cân tầm 1m7 thôi. Chỉ là NGỒI ĐƯỢC nhé, chứ còn ngồi thoải mái thì bác quên đi.
Xe có vậy thôi tự, tầm giá đó ok xe "ỔN" còn X mà ông tả cứ tưởng như lái êm như Merc sang số mượt như dùng hộp số ZF ngồi lại rộng rãi như Sedona cơ :))).

Video review

: https://www.youtube.com/watch?v=ACa2Dltm89w

Hạng D
26/3/18
1.496
2.166
138
32
Coi xế cưng review xe chưa bác? Tính gửi cho bác cái hình ông Ken ngồi hàng thứ 3, ông đó thấp bé nhẹ cân tầm 1m7 thôi. Chỉ là NGỒI ĐƯỢC nhé, chứ còn ngồi thoải mái thì bác quên đi.
Xe có vậy thôi tự, tầm giá đó ok xe "ỔN" còn X mà ông tả cứ tưởng như lái êm như Merc sang số mượt như dùng hộp số ZF ngồi lại rộng rãi như Sedona cơ :))).

Video review

: https://www.youtube.com/watch?v=ACa2Dltm89w
Đã xem thì xem cho đủ Autodaily vs xehay nữa nhé bác. Em thì vừa xem vừa ra thử xe luôn nhé. Hàng 3 nó e 1m77 ngồi chỉnh ghế trên vừa phải thì đủ dùng thôi. Đi tầm 100km là phải nghĩ ngơi ( ngay cả In 2018 cũng vậy nhé ) còn mấy ông khen thế toàn Sâu thôi. Chứ ng sử dụng họ biết ra sao mà. E đang đặt tháng 4 nhận xe đây. Rồi sẽ làm 1 bài VUI về e nó so với Ventuer nhà đang dùng nhé bác hehe

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Đã xem thì xem cho đủ Autodaily vs xehay nữa nhé bác. Em thì vừa xem vừa ra thử xe luôn nhé. Hàng 3 nó e 1m77 ngồi chỉnh ghế trên vừa phải thì đủ dùng thôi. Đi tầm 100km là phải nghĩ ngơi ( ngay cả In 2018 cũng vậy nhé ) còn mấy ông khen thế toàn Sâu thôi. Chứ ng sử dụng họ biết ra sao mà. E đang đặt tháng 4 nhận xe đây. Rồi sẽ làm 1 bài VUI về e nó so với Ventuer nhà đang dùng nhé bác hehe
Chỉnh ghế trên thì nó lại ko thoải mái cho người hàng 2.Xe chỉ tới đó thôi đừng có ráng nữa.Tôi 1m65 nặng 69kg,ông nhét 3 thằng như tôi vào cái xe mà thoải mái thử xem.Đi fortuner đó 55 km còn chịu ko nổi phải xin lên hàng 2 ngồi.Nói chung ko bao giờ ngồi hàng 3 con for,còn con X này quên luôn đi.Còn cái máy 1.5 có nổ to lên cũng ko lên đc 2.0 đâu.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Nói có xách mách có chứng.Các anh có khen con X mấy đi nữa thì nó vẫn bé hơn con fortuner vậy thôi.Nhìn cái thông số là đủ hiểu.Còn thích em đem fortuner ra sét 1 kèo cho các anh thỏa mãn.
Đây là đội hình ngồi trên xe của em.3 thằng ngồi hàng sau như tra tấn nhé,em phải xin lên hàng 2 ngồi 4 còn thoải mái hơn là đủ hiểu.55km ko dám đi nữa,chứ nghĩ là đi ít thì đi 7 chỗ cho sướng nhưng ko phải,nếu biết trước như vậy tụi em chia đội hình ra đi 2 con sedan còn sướng hơn.Rút kinh nghiệm.
Cảm nhận & đánh giá Mitsubishi Xpander AT sau thời gian sử dụng

Attachments

Hạng D
26/3/18
1.496
2.166
138
32
Chỉnh ghế trên thì nó lại ko thoải mái cho người hàng 2.Xe chỉ tới đó thôi đừng có ráng nữa.Tôi 1m65 nặng 69kg,ông nhét 3 thằng như tôi vào cái xe mà thoải mái thử xem.Đi fortuner đó 55 km còn chịu ko nổi phải xin lên hàng 2 ngồi.Nói chung ko bao giờ ngồi hàng 3 con for,còn con X này quên luôn đi.Còn cái máy 1.5 có nổ to lên cũng ko lên đc 2.0 đâu.
Hàiz thật bác kg đọc hết mà đã nói rồi......
Em nói kéo hàng 2 lên vừa phải nhé và cũng nói là đủ dùng chứ kg thật sự thoải mái nhé.....
Xe này vs Fortuner mà hàng 3 ngồi 3 ng kg chật mới lạ bác àh , Innova còn mệt huống chi tụi nó. Bác kg tin thì cứ rủ bạn ra Showroom chạy thử đi nhé.
Còn máy móc thì e kg bàn vì VN mình đéo ai đủ trình qua bọn kỹ sư Nhật cả nên nói làm gì cho mệt đầu hehe

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Nói có xách mách có chứng.Các anh có khen con X mấy đi nữa thì nó vẫn bé hơn con fortuner vậy thôi.Nhìn cái thông số là đủ hiểu.Còn thích em đem fortuner ra sét 1 kèo cho các anh thỏa mãn.
Đây là đội hình ngồi trên xe của em.3 thằng ngồi hàng sau như tra tấn nhé,em phải xin lên hàng 2 ngồi 4 còn thoải mái hơn là đủ hiểu.55km ko dám đi nữa,chứ nghĩ là đi ít thì đi 7 chỗ cho sướng nhưng ko phải,nếu biết trước như vậy tụi em chia đội hình ra đi 2 con sedan còn sướng hơn.Rút kinh nghiệm.View attachment 1849322
Bác có tự sướng với em For thì mời bác qua bài khác mà thủ nhé bác. Cảm ơn bác nhiều a.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Ý e nói là tại sao Mit không gắn bóng nào sáng hơn cho X, nhìn xe sáng hài hòa hơn, khỏi độ đẽo đó bác Trường.
Bác có cảm thấy những thứ mà Mit cắt có rất nhiều và rẻ trên thị trường, những thứ mà người mua về là độ ngay?
Ví dụ xenon của PSG 35W , hầu hết người dùng đều độ xenon 55 W, cảm biến de, camera hông camera trước..nếu hãng gắn (hãng là các hãng) đều phải đội thêm rất nhiều chi phí ..
Ở nước ngoài có dạng xe Base, cắt hết, ở việt nam như thế này cũng vừa phải. Neeys bán Base sẽ bị mắng nữa.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Xế Cưng review 100km/h tới 3.5k vòng/phút. Xe bác có 2500v là còn vip hơn Innova dù chấm nhỏ hơn rồi đó.
Một chiếc xe thần thánh, quá là thần thánh luôn
Nếu khách hàng xem đây là yếu tố quyết định để mua xe thì dễ thôi, bài cũ thuê một chiếc taxi chạy đến đại lý để so sánh.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Trừ chiếc city ra chiếc nào ko đủ lạnh??? innova nấc 1 nó lạnh teo trym ấy chứ.Số ở đây là số đồng hồ tua máy chứ ko phải số cần số AT MT đâu ba ơi.Khổ tâm ghê AT mà có số 4 hà đọc phải hiểu
Đơn giản thôi Bác, trưa thuê taxi ra chạy thử, xe test đã có sẳn.