Hạng B2
30/5/15
220
562
93
41
Đời số đen số nhọ, xe nào cũng dzay pác a. Chắc năm nay trúng số mega quá. Đã nghĩ ra số nhưng ở đây ko có máy in số. Ae cứ đặt gạch. Trúng e sẽ offline các ae trên page này. :3dcuoi:

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Trời ơi. Sáng nay nhận dc cuộc dt từ Ford Thái lan. Cty muốn gặp riêng mình và 1 cuộc họp. Qua trao đổi mình có ý kiến về miếng nhựa cọc bình cuả mình làm gãy. Ford nói bên Ford daklak nhận xe về thấy gãy. Trời. Máu lên tới não. Nghĩ sao zay troi. Còn nói khách hàng làm gãy trc khi đem lên ford . Ăn ngang nói ngược trắng trợn luôn. Chiều hôm đó chính anh Ktv còn có mặt đó. Nếu mình làm gãy thì sao mình dám bắt đền. Mà cuả mình thì mình p cẩn thận. Sao làm gãy dc. Chúng nó làm gãy rồi bây giờ đổ thừa trách nhiệm. Cái miếng nhựa có chút xíu vậy mà đã thể hiện ko chuyên nghiệp. Thiệt thấy quá đáng hết sức. Đang nóng bừng bừng đây. Đợt này lên họp mình mời cả ford daklak lên lun.
Cái hình hiện trạng cái miếng nhựa lúc chua về ford daklak
làm tới nơi đi bác. Chiện nhỏ vậy mà nó còn đỗ thừa được thì các vấn đề khác nó sẵn sàng phủi bỏ trách nhiệm

• Like
Reactions: VitaraV6 and VNET
Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Trời ơi. Sáng nay nhận dc cuộc dt từ Ford Thái lan. Cty muốn gặp riêng mình và 1 cuộc họp. Qua trao đổi mình có ý kiến về miếng nhựa cọc bình cuả mình làm gãy. Ford nói bên Ford daklak nhận xe về thấy gãy. Trời. Máu lên tới não. Nghĩ sao zay troi. Còn nói khách hàng làm gãy trc khi đem lên ford . Ăn ngang nói ngược trắng trợn luôn. Chiều hôm đó chính anh Ktv còn có mặt đó. Nếu mình làm gãy thì sao mình dám bắt đền. Mà cuả mình thì mình p cẩn thận. Sao làm gãy dc. Chúng nó làm gãy rồi bây giờ đổ thừa trách nhiệm. Cái miếng nhựa có chút xíu vậy mà đã thể hiện ko chuyên nghiệp. Thiệt thấy quá đáng hết sức. Đang nóng bừng bừng đây. Đợt này lên họp mình mời cả ford daklak lên lun.
Cái hình hiện trạng cái miếng nhựa lúc chua về ford daklak
Có cái miếng nhựa vài ngàn đồng bạc cũng tính với khách hàng là sao trời, trong khi cái máy cả trăm triệu bị lỗi thì còn tới đâu nữa !?! Em chỉ biết chúc bác may mắn trong cuộc đàm phán.

Hạng B2
30/5/15
220
562
93
41
Kính gởi các ae.
sai sót này mình cảm thấy mình sai nên mình sorry .
trưa nắng, đói, mệt, chạy tới chạy lui, chỉ mong về nhà, nên ko để ý kỹ, cũng may mình có chụp hình lại, nói sai người ta là ko dc. ae cũng đừng phán FORD này kia nọ. tks

Attachments

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Bác chủ la to quá nhiều người sợ.
Đồng ý là xe bác có lỗi, nhưng bên Ford cũng giải quyết thỏa đáng rồi. Còn việc bảo họ phải xin lỗi vì bác phải chịu nắng vì nằm đường thì em chắc chắn họ cũng đã xin lỗi rồi(bằng mồm), còn làm sao mà tính ra tiền hay bồi thường gì gì cho bác được.
Ranger chạy đầy đường mà, xe chắc chắn và rất ngon. Còn lỗi do dây chuyền sx thì rất khó tránh, kể cả Lexus cũng đang triệu hồi xe để sửa mà bác.
Bác nguôi nguôi đi mà hưởng thụ con xe mới, nó sẽ phục vụ bác rất tốt đấy.

• Like
Reactions: VitaraV6
Hạng B2
30/5/15
220
562
93
41
Bác chủ la to quá nhiều người sợ.
Đồng ý là xe bác có lỗi, nhưng bên Ford cũng giải quyết thỏa đáng rồi. Còn việc bảo họ phải xin lỗi vì bác phải chịu nắng vì nằm đường thì em chắc chắn họ cũng đã xin lỗi rồi(bằng mồm), còn làm sao mà tính ra tiền hay bồi thường gì gì cho bác được.
Ranger chạy đầy đường mà, xe chắc chắn và rất ngon. Còn lỗi do dây chuyền sx thì rất khó tránh, kể cả Lexus cũng đang triệu hồi xe để sửa mà bác.
Bác nguôi nguôi đi mà hưởng thụ con xe mới, nó sẽ phục vụ bác rất tốt đấy.
------
1 hãng sx ra sản phẩm để phục vụ người tiêu dùng, nên ko thể có cái chuyện xin lỗi là xong pác, đứa con đẻ ra khuyết tật xin lỗi 1 câu là xong à. nếu sp lỗi như điện thoại, máy tính... hoặc cái gì đó ko ảnh hưởng rủi ro đến tính mạng thì có thể ừ chắc lưỡi cho qua, chứ nếu đặt trường hợp a như trường hợp của e thì sao.
"Còn lỗi do dây chuyền sx thì rất khó tránh, kể cả Lexus cũng đang triệu hồi xe để sửa mà bác."
Lỗi là lỗi gì pác, quan trọng lỗi gì, với lại sử dụng lâu lỗi thì đó là chuyện bình thường, e 2 ngày nhá,
dự tính là ngày mai e sẽ làm việc 1 cách hợp lí,
1. tiền e chả cần phải bồi thường, tiền mà bồi thường bao nhiêu là đủ so với an toàn bản thân.
2. cái mặt e nám đen, chắc phải mua kem dưỡng da cho em(đùa thôi)
3. Đói ốm sụt cân, chắc phải nuôi ăn 1 tháng bù lại cho đủ cân( đùa thôi)
4. Tinh thần và thời gian: đền bù thời gian suy nghĩ và viết bài cho các pác đọc...kakaka

Hạng C
22/3/07
810
166
43
TP HCM
------
1 hãng sx ra sản phẩm để phục vụ người tiêu dùng, nên ko thể có cái chuyện xin lỗi là xong pác, đứa con đẻ ra khuyết tật xin lỗi 1 câu là xong à. nếu sp lỗi như điện thoại, máy tính... hoặc cái gì đó ko ảnh hưởng rủi ro đến tính mạng thì có thể ừ chắc lưỡi cho qua, chứ nếu đặt trường hợp a như trường hợp của e thì sao.
"Còn lỗi do dây chuyền sx thì rất khó tránh, kể cả Lexus cũng đang triệu hồi xe để sửa mà bác."
Lỗi là lỗi gì pác, quan trọng lỗi gì, với lại sử dụng lâu lỗi thì đó là chuyện bình thường, e 2 ngày nhá,
dự tính là ngày mai e sẽ làm việc 1 cách hợp lí,
1. tiền e chả cần phải bồi thường, tiền mà bồi thường bao nhiêu là đủ so với an toàn bản thân.
2. cái mặt e nám đen, chắc phải mua kem dưỡng da cho em(đùa thôi)
3. Đói ốm sụt cân, chắc phải nuôi ăn 1 tháng bù lại cho đủ cân( đùa thôi)
4. Tinh thần và thời gian: đền bù thời gian suy nghĩ và viết bài cho các pác đọc...kakaka
Nói chung, ai mà cầm xe mới keng 3 ngày nằm đường, em nghĩ cũng đều tức không chịu nổi, không riêng gì bác chủ thớt.
Nhưng em cũng nói thiệt, 1000km đầu tiên mà bác chủ thớt xài hết 3 ngày, em bái phục bác :D