Hạng B2
12/9/16
142
87
28
41
MU-X dùng cho chạy dịch vụ là lựa chọn tối ưu.
Nếu các bác là hành khách khi dùng xe dịch vụ, các bác thấy an tâm hơn khi ngồi MU-X hay Fortuner?
Em là em chọn MU-X vì sự an toàn của em.
Bác chạy con MU-X tới khách hỏi, xe gì lạ thế, thế là lần sau bác mất mối

Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
Bác chạy con MU-X tới khách hỏi, xe gì lạ thế, thế là lần sau bác mất mối
Bác phải chốt giá và xe với khách chứ tự nhiên chạy lại. Em thuê xe dịch vụ đều nhận đủ thông tin về giá cả lịch trình và loại xe trước khi xác nhận mà.
Bác cứ giới thiệu với khách có loại xe GIÁ THUÊ RẺ HƠN và an toàn hơn cho khách xem thử coi họ thuê xe gì.
giá Fortuner mới chắc chắn ở trên trời nên giá thuê cũng sẽ lên theo.

Hạng B2
12/9/16
142
87
28
41
Bác phải chốt giá và xe với khách chứ tự nhiên chạy lại. Em thuê xe dịch vụ đều nhận đủ thông tin về giá cả lịch trình và loại xe trước khi xác nhận mà.
Bác cứ giới thiệu với khách có loại xe GIÁ THUÊ RẺ HƠN và an toàn hơn cho khách xem thử coi họ thuê xe gì.
giá Fortuner mới chắc chắn ở trên trời nên giá thuê cũng sẽ lên theo.
Em thuê 7 chổ từ sài gòn về quê 120km, giá fortuner = innova, con MUX bác nhắm giá thấp hơn inn thì mới sống nổi nha

Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
Em thuê 7 chổ từ sài gòn về quê 120km, giá fortuner = innova, con MUX bác nhắm giá thấp hơn inn thì mới sống nổi nha
Thì dĩ nhiên giá rẻ hơn hoặc bằng mới thuê chứ bác.
Fortuner mới về giá cao hơn nhiều lúc đó mới biết được ai chịu bỏ nhiều tiền hơn để thuê em nó trong khi giá thuê Mu-x rẻ hơn. Giá thuê sẽ quyết định.

• Like
Reactions: ldtc
Hạng C
1/8/14
745
601
123
45
Mới đi Uber bằng MU MT. Êm , máy lạnh buốt bi nhưng chỉ có tội là nhựa nhiều quá. Cụm điều khiển giống CAP.