B35 confirmed
Hạng B2
1/9/11
423
701
93
cảm giác lái của con này có so nổi với X5 và Q7 ko các Bác .nghe Bác chủ review mà em phát thèm dòng SUV này quá.

Hạng C
2/3/14
634
489
63
Cảm giác lái thì em thấy không thua kém là mấy, nhưng BMW vẫn nhất, còn nếu so độ êm ái, cách âm thì vẫn còn thua

• Like
Reactions: B35
Hạng B2
17/12/14
433
710
93
Chắc chắn là khác rồi, vì X5, Q7 ở đẳng cấp khác, cao hơn. Có tiền em múc X5, Q7 không suy nghĩ. Ý bác chủ đánh giá và so sánh với những loại cùng cấp & với mức giá tầm 2 tỷ ở Việt Nam.

• Like
Reactions: Nx_hai and xtlawyer
Hạng C
25/6/05
576
1.483
93
HCMC
www.cuchimotorsports.com
Cái chính là cảm giác lái bao gồm: cảm giác vô lăng, cảm giác ga, cảm giác phanh, cảm giác phuộc, cảm giác tự tin an toàn khi lái thì Subaru hoàn toàn có cửa trên so với Merc, BMW...

Còn những cảm giác xa xỉ như cách âm, độ sang trọng nội ngoại thất, âm thanh, tiện nghi... thì Subaru vẫn còn ở chiếu dưới xa lắm.

Hạng C
2/3/14
634
489
63
Cái chính là cảm giác lái bao gồm: cảm giác vô lăng, cảm giác ga, cảm giác phanh, cảm giác phuộc, cảm giác tự tin an toàn khi lái thì Subaru hoàn toàn có cửa trên so với Merc, BMW...

Còn những cảm giác xa xỉ như cách âm, độ sang trọng nội ngoại thất, âm thanh, tiện nghi... thì Subaru vẫn còn ở chiếu dưới xa lắm.
bác đang chạy WRX phải ko ạ, em thì chưa thử chiếc đấy, còn nếu so sánh GLK với Outback nhà em thì em vẫn chưa thấy hơn đâu ạ, tổng quan GLK vẫn hơn, vô lăng thì giống, ga thì GLK hơi có độ trễ do turbo, phanh thì GLK hơn, cảm giác tự tin thì ngang nhau... Theo em là như thế

• Like
Reactions: michael.giahuy
Hạng C
25/6/05
576
1.483
93
HCMC
www.cuchimotorsports.com
Tổng quan thì Subaru không so đc đâu. Nhưng tùy vào mục đích sử dụng của chủ xe thì sẽ có kẻ nhỉn hơn, thích hợp hơn. Nhưng tóm lại thì về tính năng chính như lái này nọ thì Subaru có thể đọ đc với Merc. Nhưng hình ảnh thì thua xa.

Đối với một người di chuyển 1 ngày 100km thì Subaru mới thể hiện đc lợi thế của mình.

• Like
Reactions: Nx_hai and THOPHI
Hạng B2
17/12/14
433
710
93
bác đang chạy WRX phải ko ạ, em thì chưa thử chiếc đấy, còn nếu so sánh GLK với Outback nhà em thì em vẫn chưa thấy hơn đâu ạ, tổng quan GLK vẫn hơn, vô lăng thì giống, ga thì GLK hơi có độ trễ do turbo, phanh thì GLK hơn, cảm giác tự tin thì ngang nhau... Theo em là như thế
Tầm sau 5 năm (cùng điều kiện & km chạy), em nghĩ mình nên có đánh giá thêm.

• Like
Reactions: phatlp