Tập Lái
8/5/19
3
2
3
40
Xe đã đạt giải: Xe đẹp nhất; Chuẩn.
Đúng là từ số 1 đến số 4 xe không được mượt, hơi khựng, khoảng cách số 9 và số 10 thì rất ngắn nên đường hơi dốc 1 tý là xe chuyển số ngay. Xe này 10 cấp vẫn thiếu, 11 cấp thì hoàn hảo.
Raptor mà động cơ thì không xứng tầm, Ford lắp động cơ 3.0 của F150 vào Ranger Raptor thì chuẩn men.

Xe đã đạt giải: Xe đẹp nhất; Chuẩn.
Đúng là từ số 1 đến số 4 xe không được mượt, hơi khựng, khoảng cách số 9 và số 10 thì rất ngắn nên đường hơi dốc 1 tý là xe chuyển số ngay. Xe này 10 cấp vẫn thiếu, 11 cấp thì hoàn hảo.
Raptor mà động cơ thì không xứng tầm, Ford lắp động cơ 3.0 của F150 vào Ranger Raptor thì chuẩn men.

Xe đẹp quá. Mới được gặp 2 chiếc ở Đồng Xoài.

Attachments

Tập Lái
8/5/19
3
2
3
40
Nếu được chọn em vẫn chấp nhận đeo biển xe tải cho dù rẻ hơn vài chục thôi cũng được. Vì 25 năm xe nào cũng thành sắt vụn thôi

Đúng rồi Bác
Xe cũ độ an toàn sẽ giảm. Có điều kiện thì mua xe mới đi cho sướng. Ai mà sài nổi tới 25 năm. Các bác xem ngòi đường có chiếc Xe nào 24 tuổi không. Chắc cũng ồn ào, cọc cạch rồi.

Tập Lái
8/5/19
3
2
3
40
Thì ế quá nên phải giảm giá thôi, các hãng xe ăn cho cố vô, đẩy giá ngất trời, nên phải giảm thôi.
Thật lòng mà nói, em chưa được nhìn thấy con Raptor nào chạy ngoài đường, hãng công bố số lượng bán khủng, nên bia kèm lac ..., như con EV cũng vậy, mới về hét 1,9 tỏi, giờ giảm thê thảm.
Bác cứ nhắn Anh em Sale: khi nào đúng giá thì sms Bác. Giờ xe ế đầy Bác ah.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Đúng rồi Bác
Xe cũ độ an toàn sẽ giảm. Có điều kiện thì mua xe mới đi cho sướng. Ai mà sài nổi tới 25 năm. Các bác xem ngòi đường có chiếc Xe nào 24 tuổi không. Chắc cũng ồn ào, cọc cạch rồi.
Bác nói cứ như ở tỉnh :D Ở SG đầy Camry, Accord thậm chí có cả BMW và Mer hơn 20 tuổi vẫn vi vu bình thường ngoài đường. 1 số bác còn là Oser có cả bài đăng trên đây nữa này.

Hạng B2
14/4/19
165
789
186
39
Bác nói cứ như ở tỉnh :D Ở SG đầy Camry, Accord thậm chí có cả BMW và Mer hơn 20 tuổi vẫn vi vu bình thường ngoài đường. 1 số bác còn là Oser có cả bài đăng trên đây nữa này.
Giá chỉ như sắt vụn thôi

Hạng C
13/3/17
752
278
63
con này thì ngon rồi, khung gầm và hệ thống treo nhìn đã quá rất chắc chắn,
lẫy chuyển số như siêu xe