Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar
XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
Dạo này em hay đãng trí để mấy tờ báo trên mui xe rồi mở cốp định bỏ vào, thế rồi mở cốp nhưng lại nhớ đến rau hay sâu mà tần ngần rồi đóng lại. Khi thì quên mấy tờ báo, khi thì balo trên mui, khi thì ghẻ lau trên cản inox sau xe. Nói chung là lúc này em lẩn thẩn thiệt rùi.
Chắc em phải me me sau xe bác kiếm cái ipad :D

Hạng D
29/5/09
3.834
8.515
113
:D:D:DXe e báo hết xăng, e quên luôn( do đãng trí), vậy mà e chạy được 1k km nữa

24/3/10
4.364
3.876
113
phuongcarall nói:
XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
Dạo này em hay đãng trí để mấy tờ báo trên mui xe rồi mở cốp định bỏ vào, thế rồi mở cốp nhưng lại nhớ đến rau hay sâu mà tần ngần rồi đóng lại. Khi thì quên mấy tờ báo, khi thì balo trên mui, khi thì ghẻ lau trên cản inox sau xe. Nói chung là lúc này em lẩn thẩn thiệt rùi.
Chắc em phải me me sau xe bác kiếm cái ipad :D
He he, có quên Ipad hay ĐT là giang hồ chận xe em xử liền đó anh. Kkk

Hạng D
8/3/13
1.289
212
63
Hây dà,bác nói hay quên mà cái biển số của Taxi Vios bác còn nhớ cã số xe,bội phục...mình thì ngay cã số xe của mình đôi lúc nhớ,đa số quên,ít khi có ai hỏi cho nên lâu lâu mới nhớ...hihi,tệ thiệt...

Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59
XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
Đệt, cũng vì quên kiểu này mà năm ngoái rớt luôn toàn bộ giất tờ xe gồm bằng lái, cà vẹt, sổ đăng kiểm kèm theo 2 cái bảo hiểm may có chú bảo vệ bến xe Miền Đông nhặt được kêu lên lấy về.

Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
Dọc chữ kí của bác là biết rồi.:p:p:p Em zot....

24/3/10
4.364
3.876
113
SHTP nói:
XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
Đệt, cũng vì quên kiểu này mà năm ngoái rớt luôn toàn bộ giất tờ xe gồm bằng lái, cà vẹt, sổ đăng kiểm kèm theo 2 cái bảo hiểm may có chú bảo vệ bến xe Miền Đông nhặt được kêu lên lấy về. 
Dạ chắc tại em ăn ở thế nào mà cũng hay được người khác giúp đỡ pac ạ.