Hạng D
1/9/09
1.611
247
63
53
Cần Thơ - Vĩnh Long
Chuyện hỗ trợ thành viên, anh em mình dù S.O.Sers hay chỉ là O.Sers thì khi mình gọi nhờ (hoặc tự liên lạc) cũng đang "nối vòng tay lớn" hàng ngày.
Điều đã diễn ra cho thấy mình lái xe thì cần thường xuyên kiểm tra, chăm sóc, bảo dưỡng.
@DUYB2 S.O.S 187 , khu Tên Lửa đã rất nhiệt tình, cố gắng hỗ trợ anh em khi đêm khuya.

Tuyệt vời!!

Hạng C
23/4/11
596
5.021
93
Em đang ngòo đợi cứu hộ nên mò vào tìm số điện thoại bác Hà lưu cho lần sau. Em quên tắt đèn giờ hết bình, em google được số dịch vụ nên tự xử vì dù sao ở ngay quận 3. Nhưng chợt nghĩ lỡ đi tỉnh thì ko biết xử lý sao nên nhớ tới hội SOS nhà mình. Nhân tiệ em xin hỏi câu bình tính 200k có mắc ko các bác?

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.196
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Em đang ngòo đợi cứu hộ nên mò vào tìm số điện thoại bác Hà lưu cho lần sau. Em quên tắt đèn giờ hết bình, em google được số dịch vụ nên tự xử vì dù sao ở ngay quận 3. Nhưng chợt nghĩ lỡ đi tỉnh thì ko biết xử lý sao nên nhớ tới hội SOS nhà mình. Nhân tiệ em xin hỏi câu bình tính 200k có mắc ko các bác?
Ai câu? Câu cho ai? Ai tính? Họ từ đâu tới?
Đối với các cửa hàng hđ dịch vụ: Mắc rẻ tùy tình huống, tình trạng, giờ, khoảng cách.
Đối với S.O.S : chỉ có nụ cười và cái bắt tay. Cũng chẳng cần ghi nhớ "vừa giúp ai?".