Hạng D
15/7/07
1.805
11.449
113
minhchaustudio nói:
Kamelot nói:
Vô chủ đề chính các bác ơi, 8 chuyện ngoài lề không à...
bác Minhchau có đi chuyến này cùng anh em không?

Vừa về tối hôm qua Kam ơi , chuyến này hỏng bác ạ .

Vụ Off DaLat lần này em tham gia bác ui .

Hoan hô bác đi chuyến đầu với anh em. Bác Minhchau tận Kiên Giang cũng lên đi, còn các bác khác tính sao?

Tập Lái
9/10/09
15
0
0
Nếu không nhầm thì hôm chủ nhật vừa rồi mọi người đã có ý đi sau Festival là chiều tối ngày 8/1 sao giờ đúng vào lễ hội vậy,người đông đất ít lấy chổ đâu mà chạy xe???. Nếu đi đúng ngày hội thì em xin chịu ah...gút thời gian rõ ràng nhe các bác bàn bạc mong lung quá là k teo tí tèo luôn đấy..

Tập Lái
9/10/09
15
0
0
Thì là ngày 5 /1 tụi mình tụ tập thanh lý tất cả các chất lỏng , bàn bạc vụ off đà lạt..rồi vụ này ..vụ kia..noí chung hai ba cai trong 1

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Chương trình này còn tiếp tục không vậy các bác ơi, em hóng suốt mấy tuần nay mà không thấy các bác bóng bàn tiếp vì em cũng đang có phương án đu gió các bác lên Đà Lạt.

Hạng D
15/7/07
1.805
11.449
113
Tình hình là mình phải đi Festival Hoa Đà Lạt đúng dịp Lễ hội do có thêm một vài công việc ở đó, nên chắc khó lòng cùng đi với Hội Jeep sau Lễ Hội được.
Vì vậy bác nào cũng tính đi trong dịp Lễ hội ( từ 1/1 đến 4/1) thì tiếp tục bàn sớm vụ này vậy.
bác Huygb tính vác xe gì lên Đà Lạt nhỉ?

Hạng B2
14/3/09
212
0
0
vnsim.vn
huygb nói:
Chương trình này còn tiếp tục không vậy các bác ơi, em hóng suốt mấy tuần nay mà không thấy các bác bóng bàn tiếp vì em cũng đang có phương án đu gió các bác lên Đà Lạt.

Bac' ây' đu gio' kia kia` a

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
mọi người nếu không bận chương trình gì thì đi nhé.Em vẫn theo các bác về công tác tổ chức cho đến phút khởi hành,nhưng em không đi được .Và giao lưu địa phương với các hội xe cổ em sắp xếp nếu các bác ok.Em cũg đang chạy chương trình cho các bác xe cổ 2 bánh đi đợt này luôn đó.
Các bác phải chơi chuyến này lấy khí thế đâu năm đi,em ở nhà làm tin hot ...hot

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Kamelot nói:
Tình hình là mình phải đi Festival Hoa Đà Lạt đúng dịp Lễ hội do có thêm một vài công việc ở đó, nên chắc khó lòng cùng đi với Hội Jeep sau Lễ Hội được.
Vì vậy bác nào cũng tính đi trong dịp Lễ hội ( từ 1/1 đến 4/1) thì tiếp tục bàn sớm vụ này vậy.
Đem Wrangler đi luôn huygb ơi.

tuandang nói:
mọi người nếu không bận chương trình gì thì đi nhé.Em vẫn theo các bác về công tác tổ chức cho đến phút khởi hành,nhưng em không đi được .Và giao lưu địa phương với các hội xe cổ em sắp xếp nếu các bác ok.Em cũg đang chạy chương trình cho các bác xe cổ 2 bánh đi đợt này luôn đó.

Hôi phó không đi thì mất vui rồi, lấy jeep chở theo mobilet hay Vespa đi khoe chứ

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
DINHCHUA nói:
Kamelot nói:
Đem Wrangler đi luôn huygb ơi.

tuandang nói:

Hôi phó không đi thì mất vui rồi, lấy jeep chở theo mobilet hay Vespa đi khoe chứ

Tình hình là chỉ thấy có bác minhchau xác nhận. Lực lượng mỏng quá thì đi cũng không vui lắm, các bác hén?