Hạng B2
5/9/12
194
119
43
Hehe nghe là pít bác Q R rồi!keke cũng may nhờ bác QR dẫn dắt nên mới đc 200 chứ!keke
Ah cho e hỏi nác sese đi xe nào vậy?

Tập Lái
6/9/18
2
12
5
Đúng là trình chém của bác QuynhRua cao thật, cả đoàn phải tin là em ăn 2k1 luôn, hihi..
Làm bác Hải xe số 3 tin như thật, hihi..

Quỳnh Rùa nói:
ThanBaiOS nói:
Thông tin em đã đính chính lại từ bác Kevin rồi ... bác Kevin thua mà đâu có thắng đâu 2k1 ... chỉ là cả đoàn chọc bác Kevin thôi à ...

Hí hí.... Chú có biết thông tin Kevin ăn 2k1 từ đâu ra không? hí hí...

Hạng B2
5/9/12
194
119
43
Bác Hải xe số 3, bác Toản xe số 9, ... Nói chug a e. Ai cũng tin thật cả! Keke bác QR ghê thật

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.787
113
ThanBaiOS nói:
Bác Hải xe số 3, bác Toản xe số 9, ... Nói chug a e. Ai cũng tin thật cả! Keke bác QR ghê thật
Kevin mà ăn 2k1 thì làm gì có nick của chú? không kể thằng bé xe 17 hưởng khước của chú mà thắng thì cả đoàn chỉ có mỗi xe 18 của chú là có thể mang tiền từ sóng bài Campuchia về mà thôi.

Hạng B2
24/7/12
129
9
18
42
ThanBaiOS nói:
Thành viên mới xin kính chào các bác ...
lấy nick này thiệt hả mập ? :))

Quỳnh Rùa nói:
Á đù....... Chào chú Đ xe 18.
Cả đoàn 70ng đi đánh bài có mỗi mình chú là đánh bài thắng và mang tiền về. Chú đúng là Thanbai OS!
Cha Trung xe 14 cũng ăn dc mấy trăm mà !

Hạng B2
24/7/12
129
9
18
42
Quỳnh Rùa nói:
ThanBaiOS nói:
Kevin mà ăn 2k1 thì làm gì có nick của chú? không kể thằng bé xe 17 hưởng khước của chú mà thắng thì cả đoàn chỉ có mỗi xe 18 của chú là có thể mang tiền từ sóng bài Campuchia về mà thôi.

Chắc là do trước khi đi e có gắn lên xe cái tượng ông thần tài dạ quang bé bé dễ thương mà e mua ở Đà Lạt. Có dịp nào đi Đà Lạt e sẽ mua tặng mấy bác.

ThanBaiOS chụp hình lên coi coi. Có mấy tượng Phúc Lộc Thọ cũng dễ thương lắm.

Hạng B2
5/12/11
162
24
18
gaucoi nói:
Quỳnh Rùa nói:
ThanBaiOS nói:

Chắc là do trước khi đi e có gắn lên xe cái tượng ông thần tài dạ quang bé bé dễ thương mà e mua ở Đà Lạt. Có dịp nào đi Đà Lạt e sẽ mua tặng mấy bác.

ThanBaiOS chụp hình lên coi coi. Có mấy tượng Phúc Lộc Thọ cũng dễ thương lắm.

NẾU VẬY THÌ BÁC GỌI LÀ "THỈNH" CHỨ K PHẢI MUA

Hạng B2
5/9/12
194
119
43
OS đã up hình rồi kìa các bác ơi ... các bác vô xem đi đã lắm