Youtuber Otosaigon
16/4/14
882
1.343
93
Sài Gòn
Kinh, mấy bác này chăc là chỉ biết mỗi BD thôi...
VN còn nhiều tỉnh ngoài BD mà, thế giới còn nhiều nước khác ngoài vn mà, khô g tin các bác thử nhảy lên khỏi miệng giếng là thấy liền:D

Cái này là do xe sau không giữ khoảng cách, liên qua gì đến máu hay không... Đúng là giàu có và thông minh là 2 thứ không liên quan, haizzz...
Cùng 1 ngày mà OS đưa 2 vụ của mấy anh chạy xe có BS 61, thế mình đưa để mọi người cẩn thận hơn thôi. Chi mà đánh giá người khác thông minh hay không thông minh, phân biệt gì ở đây chứ, lại các thánh thích tranh luận rồi. Đơn giản vậy á, tất cả mọi người đều nên cẩn thận

1/7/15
49
20
8
30
Trên đường cũng có khi là tài mới, phụ nữ lái hay xe chở trẻ em hay đang tìm kiếm đường địa chỉ mà bác............hãy thông cảm cho các trường hợp khác biệt đó thì chúng ta sẽ thấy chúng ta trở nên khác biệt so với những người kia......
Nhưng mà gặp các xe tập lái hay những trường hợp lái mới e nhìn cái mặt e biết ngay bác ạ. Căng cứng luôn. Vì ai cũng có 1 thời là lái mới mà nên mình hiểu. Nhưng mình trèo phải vượt lên toàn gặp cái thể loại lo nói chuyện với nhau hoặc nghe dthoai mới cay

• Like
Reactions: realman_80