Hạng B1
9/4/15
57
30
18
44
TPHCM
Bác đừng nói vậy chứ.Mọi mạng sống đều quý.Khi chưa hiểu ra đó là chuyện gì đừng phán vậy.Ác mồm quá.Cái gì cũng có lý do cả.Nếu có xe đầu kéo nào hốt thì tui hy vọng thằng tài xế đầu kéo là bác.Ok?
Mọi người không chấp nhận và riêng bác ủng hộ cho những hành động thế này ah??? Bác chạy gặp nó tông trực diện vô xe bác đi rồi thấy cái cảnh.

Hạng B2
4/10/15
426
207
43
36
Mọi người không chấp nhận và riêng bác ủng hộ cho những hành động thế này ah??? Bác chạy gặp nó tông trực diện vô xe bác đi rồi thấy cái cảnh.
Bạn bị nghĩ sao nói tôi ủng hộ vậy?Tôi nghĩ đừng vội phán xét người khác khi chỉ ngồi trên màn hình và tay thì kề vào bàn phím.Cho dù đó là hành động hoàn toàn sai.Nhưng mong cho xe đầu kéo tông vào ng.ta thì bạn quả thật ko phải con người.

• Like
Reactions: Châu Nguyễn
Hạng B1
30/8/11
76
60
18
Ack, theo em suy đoán thì chắc tài xế này hồi trước khi chưa xong đoạn cao tốc LT-Dầu Giây thì từ QL51 rẽ phải nên cao tốc và vòng về TPHCM nhưng nay chạy ko để ý bảng báo cứ thế rẽ phải nên cao tốc rồi vòng lại
Chắc là vậy rồi bác. Nếu đi tiếp thì chỉ có thể quay đầu ở trạm thu phí Dầu Giây cách đó 30km nên ông này tìm đường quay lại sau đó thoát ra ở nhánh rẽ đi Long Thành, Vũng Tàu. Bó tay với ông tài xế này. Phúc tổ bẩy mươi đời nhà ông ấy là không gây ra tai nạn. Các bác đi trên cao tốc nhớ số hotline của bên quản lý đường cao tốc phòng khi có biến ạ. 0862529191

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
30/8/11
76
60
18
Xe này liệu thoát không các bác? Nếu nó thoát thì lời đồn trên cao tốc gắn camera chỉ là lời như đồn.
Camera mới chỉ có ở hai trạm thu phí thôi bác ơi. Đợi hệ thống camera toàn tuyến thì chắc phải qua cuối năm sau bác ạ.

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Thu tiền cũng bộn bộn rồi mà sao không làm luôn mấy camera chổ ra vào cao tốc ?
Camera mới chỉ có ở hai trạm thu phí thôi bác ơi. Đợi hệ thống camera toàn tuyến thì chắc phải qua cuối năm sau bác ạ.

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Tới giờ thì hết tìm ra được rồi, trừ khi tài xế đó...tự thú!