Tập Lái
25/9/19
45
53
18
36
Ủn phụ bác, xe cũ rớt quá. Giờ bản Sensing 2020 cũng loanh quanh 800 nên bản cũ cũng rớt theo.

Hạng D
10/12/13
2.505
6.118
113
ko kẹt $ do chủ nợ dí thì bán được thì bán, ko bán được thì cứ đi thôi. E định đổi 7 chỗ mà cũng bị ép quá, kệ. Cứ tà tà đi, nhiều người ko có xe mà đi. :D

• Like
Reactions: PMH82 and zorojp
Tập Lái
1/8/13
21
30
3
ko kẹt $ do chủ nợ dí thì bán được thì bán, ko bán được thì cứ đi thôi. E định đổi 7 chỗ mà cũng bị ép quá, kệ. Cứ tà tà đi, nhiều người ko có xe mà đi. :D
Vậy gọi là thong thả bán xe. Chứ êm cũng ko có xe đi thiệt, đang tìm chiếc chở con đi học, sg mưa mệt lắm, nhưng thấy mưa vất vả xí, cùng lắm uớt cái line quần rồi xong rồi, chứ nghĩ tới cảnh cái 4banh mang bán vừa bị chê vừa bị lắc nên em cũng thong thả tìm xe cho hợp ní, nhìn bác bán caí xe khó quá

Hạng B2
14/3/13
298
372
63
sai gon
Vậy gọi là thong thả bán xe. Chứ êm cũng ko có xe đi thiệt, đang tìm chiếc chở con đi học, sg mưa mệt lắm, nhưng thấy mưa vất vả xí, cùng lắm uớt cái line quần rồi xong rồi, chứ nghĩ tới cảnh cái 4banh mang bán vừa bị chê vừa bị lắc nên em cũng thong thả tìm xe cho hợp ní, nhìn bác bán caí xe khó quá
Mình kiếm cái xe mấy tháng chưa mua được! phần vì nhu cầu kg cao, phần cũng muốn xe chất giá phù hợp. còn tiền thì chẳng phải vay mượn gì cả, nếu cần gấp cứ ra salon. Nhưng nhu cầu kg cao nên cứ thong thả như bác hầy
p/s :Gặp xe ưng ý 200 em cũng mua, 1 tỉ em cũng chơi luôn ;) ;) :D
em vẫn đi xe đạp đi làm,10km mỗi ngày:):):)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
14/3/13
298
372
63
sai gon
Mình kiếm cái xe mấy tháng chưa mua được! phần vì nhu cầu kg cao, phần cũng muốn xe chất giá phù hợp. còn tiền thì chẳng phải vay mượn gì cả, nếu cần gấp cứ ra salong. Nhưng nhu cầu kg cao nên cứ thong thả như bác hầy
p/s :Gặp xe ưng ý 200 em cũng mua, 1 tỉ em cũng chơi luôn ;) ;) :D
em vẫn đi xe đạp đi làm,10km mỗi ngày:):):)
Em lên phụ bác CRV, xe đẹp mỗi cái em thích màu đỏ, xe bác màu đỏ là em kiếm bác thương lươngj rồi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
10/12/13
2.505
6.118
113
mình cũng định đổi xe, nhưng mà xe mới cũng chả thơm tho gì.
Bữa cậu chung chỗ hỏi a định mua xe gì, mình nói Veloz hoặc BRV cậu í bảo: a cứ giữ Civic mà đi, xe cty e có mà chả ai thèm đi nó :D

• Haha
Reactions: pack
Hạng D
12/9/09
1.790
63.750
113
Sai Gon
mình cũng định đổi xe, nhưng mà xe mới cũng chả thơm tho gì.
Bữa cậu chung chỗ hỏi a định mua xe gì, mình nói Veloz hoặc BRV cậu í bảo: a cứ giữ Civic mà đi, xe cty e có mà chả ai thèm đi nó :D
Bán Civic để mua Veloz hoặc Brv.
Bị thần kinh à?
:D

• Love
Reactions: Mustafa
Hạng D
10/12/13
2.505
6.118
113
Bán Civic để mua Veloz hoặc Brv.
Bị thần kinh à?
:D
yes a. Để đi luôn, thay 4 cái vỏ Casumina êm ru bà rù , giá lại rẻ nữa.

Chừng nào gom hơn 1 tỏi rồi tính :D. Cà Rem anh bán hay để lại đấy :D

• Haha
Reactions: pack