Hạng C
22/3/16
965
8.906
93
"hệ thống hỗ trợ đỗ xe, hỗ trợ phanh khẩn cấp, cảnh báo trước và sau va chạm" đọc mà thấy phí tiền :D, người lái BMW giống như 1 dân chơi điều khiển con ngựa bất kham. Giờ xe dành cho bán xà bông.

Hạng C
22/3/16
965
8.906
93
Hi về cơ bản nó thay thế cho nhau được đó nên nếu bác thích thì mua nguyên bộ cần số bmw gắn vào cho đỡ thô
Thực tế thì mỗi xe, người thiết kế đã cân chỉnh hài hòa mọi thứ rồi, việc mình độ lại cũng cần phải hài hòa, chứ mất công tháo lắp rồi đc 1 vài bữa chán.

• Like
Reactions: Khanhngo2212
Hạng D
15/11/13
3.829
4.646
113
Thực tế thì mỗi xe, người thiết kế đã cân chỉnh hài hòa mọi thứ rồi, việc mình độ lại cũng cần phải hài hòa, chứ mất công tháo lắp rồi đc 1 vài bữa chán.
Ai thích người đó gắn chứ mình chưa có xe VF nên mình chưa có nhu cầu :D

• Like
Reactions: equus1912
Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
"hệ thống hỗ trợ đỗ xe, hỗ trợ phanh khẩn cấp, cảnh báo trước và sau va chạm" đọc mà thấy phí tiền :D, người lái BMW giống như 1 dân chơi điều khiển con ngựa bất kham. Giờ xe dành cho bán xà bông.
BMW theo mình là chiếc xe mang tính thể thao, chứ ko phải là xe thể thao, đừng thần thánh nó quá. Đây lại là 1 chiếc Crossover cảnh nên tính an toàn, hỗ trợ và công nghệ đều được hiện diện và cạnh tranh.
Nếu những cái này mang lên 1 chiếc Ferrari hay Mclaren thì nghe mới hơi buồn cười

• Haha
Reactions: Khanhngo2212