Tập Lái
31/3/16
23
21
3
66
Cap Revv màu trắng bác, cái camera lùi vẫn bị nhiễu sọc ngang dù cho các a ấy tháo bung cái màn hình ra xem, cắn răng chạy về KG lấy biển xong lại đem lên cho KTV kt lại.
Đang gom lúa để làm con này, vậy mà.....Thật thất vọng. Xe về nhà còn bị gì nữa không bác ? Quá trình sử dụng có như thế nào bác cho vài thông tin lên đây, để a/e đi sau rút kinh nghiệm thì tốt quá. Tks bác.

Hạng B1
29/5/15
54
148
33
35
Báo cáo là em đang dưới KG, mai sẽ đi làm biển, xong em sẽ chạy lên ĐT giải quyết cho xong mấy vấn đề của em Cap rồi em sẽ làm bài review trên chân Cap 2016 lẫn services của DĐT hầu các bac, các bác cho em xin phép khuất vài ngày a.

Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
Thực sự hết sức bực mình với cách làm ăn của chervolet DĐT, đáng lẽ theo lịch đã hẹn thì 8h sáng nay em đến lấy xe, mặc định nghĩ trong đầu là đến kiểm tra xe xem có xướt xát gì ko, mấy cái opt mình nhờ hãng gắn dùm có đầy đủ hết chưa là lái thẳng về KG để đăng ký xe luôn. Tính đâu tầm 9h-9h30 là ok hết rồi, ai dè lên xem thì tá hỏa.
- 8h30 lên đợi đến 9h hơn mà sales vẫn chưa xong hết giấy tờ cho mình.
- 9h30 mới ra kt xe thì :
- Camera x9 lắp trớt quớt, mình yêu cầu đấu dây nguồn thẳng vào trong để bỏ luôn cái cục adapter, kèm theo giấu luôn cục GPS tring cột A cho gọn xe, lên xem thì 1 đống dây nằm chình ình, cục adapter còn nguyên, cục GPS thì dán trên mặt taplo nhìn cực kỳ thiếu thẩm mỹ.
- Xe mới tinh nhưng khắp xe đầy vết nước và ố nước do lau qua loa để lại.
- Áp suất 4 lốp éo cái nào giống cái nào, chạy từ 240 - 260.
- Camera lùi nhiễu banh chành, đầy sọc ngang, chỉ ra hỏi thi cả sales lẫn KTV đều ngơ ra ko hiểu tại sao.

Đến giờ vẫn còn ngồi uống trà đá suông thay cơm đợi kt cái camera lùi mà éo biết đến bao giờ mới xong.

Thực sự là bắt đầu hối hận vì quyết định chọn GM lần này. Nhà mình cũng chạy qua nhiều hãng rồi nhưng đây chính thức là lần nhận xe thất vọng và bực mình nhất từ trước đến giờ.
thêm tấm hình cho nó xác thực cụ chủ. nói suông vậy cũng khó tin

Hạng B2
18/5/16
131
55
28
34
Noi that voi bac la neu bua do cai hu do cung k toi noi e moi lay xe chu k la e tre lai lun cho dai ly. Ve nha cung buc lam lai them cai vu de nang mua bi vet tham kim tren noc e phai ra ngoai danh cho sach nua. Nhung cua bac nay thi nang qua ma hang k co dong thai j de xu ly cho xg thi te that
Cái này thì em cũng thành thật xin lỗi anh . Tại hôm đó em cũng lu bu lo giấy tờ để giao xe cho anh và 2 khách nữa nên không kiểm tra xe kĩ càng cho anh dạ . Bình thường thì trước khi giao xe thì sale cũng phải kiểm tra lại một lần nữa trước khi giao xe để lúc nào giao xe cho khách thì xe cũng trong tình trạng tốt nhất cho khách ạ !!!

Hạng D
8/5/16
2.226
5.958
113
Cái khách cần là giải quyết vấn đề, chứ ko phải lý do bạn ui! Chân thành góp ý vì mình cũng ngươif quan tâm và đang góp lúa mua Cap nì.

• Like
Reactions: Ganeskoto