Tags
rx350
Hạng C
19/2/16
955
1.780
93
Sài Gòn
em nhớ có lần đại diện Toy LD đăng đàn bảo Cruise Control (cc) và ESP là ko cần thiết cho tất cả xe Toy lưu thông ở VN.
Vậy họ trang bị cc cho xe này chi ta? Bản NX200 nghe ao hồ đồn cũng đâu có trang bị món Cruise Control đâu.
:D
Gòi thánh nào bảo hộp số 4 cấp là hiện đại nhất hành tinh, được sản xuất bằng công nghệ vũ trụ từ thập niên 90, đã và đang trang bị trên Fotuner là vô đối. Nhưng sao tự nhiên xe mới bên Thái lên hộp số 6 cấp chi cho tốn kém nhỉ!? :p
Cái con này, mình xem cũng trống lốc, ko có gì. Nhựa thấy gớm. Ghế sau ko có gì, ko nghiêng ngả được!

Mình kết nhất cái giá! Đẹp thôi rồi. Chỉ lên có mỗi 600 chai, quá Dẻ

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng B2
29/1/16
178
110
43
www.lexustranhungdao.com
Cái con này, mình xem cũng trống lốc, ko có gì. Nhựa thấy gớm. Ghế sau ko có gì, ko nghiêng ngả được!

Mình kết nhất cái giá! Đẹp thôi rồi. Chỉ lên có mỗi 600 chai, quá Dẻ
Bác Hàng Xanh có xem chưa vậy bác, ghế sau chỉnh điện mà nó cố định nên chắc ko "nghiên ngả" đúng ko ạ..:D

Hạng C
19/2/16
955
1.780
93
Sài Gòn
Bác Hàng Xanh có xem chưa vậy bác, ghế sau chỉnh điện mà nó cố định nên chắc ko "nghiên ngả" đúng ko ạ..:D
Xem muốn nát luôn.
Nhà nghèo, hà tiện, muốn làm con xe Nhật cho đỡ chi phí bảo dưỡng mà nghe mấy em Seo nói giá 3,4 chưa giấy tờ.
Dàn ghế sau, ko chỉnh được, còn thua Cam Q 1,5 tỏi

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng B2
29/1/16
178
110
43
www.lexustranhungdao.com
Xem muốn nát luôn.
Nhà nghèo, hà tiện, muốn làm con xe Nhật cho đỡ chi phí bảo dưỡng mà nghe mấy em Seo nói giá 3,4 chưa giấy tờ.
Dàn ghế sau, ko chỉnh được, còn thua Cam Q 1,5 tỏi
Em hẻm biết ai nói bác hàng ghế sau không chỉnh đc nữa, chẳng lẽ fai chỉnh bằng cơ mới gọi là chỉnh được sao?
RX350 2016 ghế sau ngả lưng bằng điện luôn mà bác?

• Like
Reactions: HangXanh@2006
Hạng C
19/2/16
955
1.780
93
Sài Gòn
Em hẻm biết ai nói bác hàng ghế sau không chỉnh đc nữa, chẳng lẽ fai chỉnh bằng cơ mới gọi là chỉnh được sao?
Anh bán Lexus à? Mình xem hôm triển lãm.
Cô gái bán hàng nói mời lên hãng để xem. Ko có xe để test thử.
Nếu có test thử, giá vừa phải.....

Hạng C
19/2/16
955
1.780
93
Sài Gòn
Thôi rồi, chắc nhớ nhầm sang con Es hay GS gì rồi.
Ko phải RX