Hạng B1
3/5/06
79
57
18
  • Like
Reactions: 22Lúa
Hạng D
15/11/13
3.849
4.669
113
đấy, phải thế chứ, gì thì gì làm cái động cơ thì đâu phải khó với 1 nước như Nga...
thanks bác vì thông tin thêm...
Nhưng mà cuối cùng thì Nga vẫn chọn động cơ Porsche V8 4.4L nhé bác, theo các báo nói thế.
Động cơ này chính là động cơ gắn trên chiếc SUV của Lamborghini.

• Like
Reactions: 22Lúa and maverick
Hạng D
18/3/07
1.606
477
83
53
E đang đi morning làm ở q1 nhà ở củ chi, mai mốt e sẽ mướn nguyên đám bảo vệ chạy theo về củ chi cho thấy mợ luôn hehehe

bác có tiền trả lương xứng đáng với công việc thì cho em 1 slot nha

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Bây giờ toàn cầu hoá rồi các bác ơi. Động cơ hay phụ tùng nước nào chế tạo được tốt nhất và phù hợp nhất thì mua về gắn thôi. Các máy báy của Boeing hay xe hơi của Mỹ cũng đầy các chi tiết ngoại nhập chứ phải "Made in USA" hết đâu.

Cái đáng trân trọng của người Nga là họ làm được xe và máy bay riêng cho Tổng thống "Made in Russia" đẳng cấp đàng hoàng, không thua kém Mỹ và các cường quốc khác.

Một số bác nhận xét xe này copy mẫu của RR, cũng có 1 phần đúng nhưng em thấy xe này có phong cách riêng, các chi tiết các bác nhìn kỹ sẽ thấy không giống với các chi tiết của RR đâu. Theo em thì bây giờ các xe hạng sang cũng na ná giống nhau. Việc định hướng thiết kế 1 chiếc xe nội địa phù hợp theo phong cách nào đó là điều đáng khen, còn hơn hàng TQ bê nguyên xi thiết kế người ta để áp vào xe mình.

• Like
Reactions: 22Lúa
Hạng B1
3/5/06
79
57
18
Nhưng mà cuối cùng thì Nga vẫn chọn động cơ Porsche V8 4.4L nhé bác, theo các báo nói thế.
Động cơ này chính là động cơ gắn trên chiếc SUV của Lamborghini.

ít nhất vẫn có option để lựa chọn...

Hạng D
25/3/16
1.046
1.012
113
Limousine Tổng thống Nga do 9 vệ sĩ đi mô-to hộ tống. Limousine Lãnh đạo Triều Tiên do 9 vệ sĩ chạy bộ hộ tống!!!

Hạng B2
23/11/15
302
298
63
44
Nga họ còn làm được động cơ tên lửa, động cơ Hột nhơn, nói gì tới động cơ ô tô?
Nhưng có lẽ động cơ Porchase có nhiều ưu điểm nên họ chọn.

• Like
Reactions: LẠC HẬU