CKG confirmed
Hạng B2
18/12/19
367
269
63
43
do anh chưa biết em đã có mua title Hán Nô cho nick OS của em, nên anh không cảm nhận được thay đổi bước ngoặt này mang nhiều cảm xúc thế nào đâu !
Vậy là nước Mỹ huê cầy đã dùng công nghệ đưa chất xám, ý lộn, dùng chất xám đưa công nghệ vào anh nên anh thay đổi tín ngưỡng luôn ha!

Hạng B2
18/2/21
282
2.531
93
Tuyến quốc lộ 1 đoạn Phan Thiết - Long Thành chỉ có 2 làn. Vượt phải lấn làn, rất nguy hiểm, trong khi đây thuộc vùng kinh tế trọng điểm Miền Nam.

Đáng lẻ đoạn này nên làm từ lâu rồi.
Thời anh # còn tại vị dân tình xôn xao mở rộng QL1A ra tới Nha Trang giai đoạn 1, rồi từ Nha Trang ra Hà Nội giai đoạn 2.
Dân Bình Thuận cũng được ké tí là mở rộng đường, thêm 1 trạm thu phí, với dải phân cách cứng.

Hạng B2
20/1/11
387
675
93
Thôi mấy anh cứ làm cho chắc dùm dân, mấy anh đẩy nhanh tiến độ mà ko đảm bảo chất lượng thì cũng bằng thừa.
P/S: mà em dân Biên Hòa chỉ xơ múi được đoạn Dầu Giây - Phan Thiết này thôi, từ trung tâm BH ra DG vẫn đi đường cũ, chậm như rùa bò
Chuyển lên SG ở thôi bác! Đợi khi nào BH - VT làm xong rồi về lại :D
Bạn em ở BH tụi nó cũng dần chuyển lên SG nhiều!
BH rất phát triển, nhưng có y tế, giáo dục (ĐH) là mãi ỳ ạch!!!

• Like
Reactions: nttanmam and No[2]
Hạng B2
20/1/11
387
675
93
Mới dính LT-DG, giảm tốc không kịp dính 70/60, bánh mì 1 chai :(
Mà đoạn Long Thành -> Dầu Giây 30km chạy buồn ngủ muốn chết, không biết DG- PT 100km buồn ngủ cỡ nào trời :(
Hôm trước đi Đà Lạt về em đang bơm 120, tới đoạn giao CT GD - PT.
Bà xã ngồi bên nói ủa sao a ko giảm tđ, có biển 100 kìa! Em còn nói biển ra trạm dừng chân đó!
Đi 1 tích tắc thấy bảng 80, mà mấy xe khác chạy như rùa!
May mà hạ kịp chỗ 60!
Qua trạm thu phí, thấy XXX bắt ko dưới 10 xe!

=> bắn chỗ biển cuối 60. Bác nào lỡ quên 2 biển đầu thì cố vớt vát biển cuối!