Hỏi/Đáp Kỹ Thuật CẦN CHỈ DẪN .

Tập Lái
25/6/19
16
18
4
63
chào ACE diễn đàn , xe mình khi bật xi nhan rẽ trái,rẽ phải xe im re ko cảnh báo gì trên gương hậu cũng như trên HUD dù có xe vượt sát rạt bên cạnh , santafe 19 thì có chức năng này ko ? nếu có thì kích hoạt như thế nào , xin nhờ ACE biết chỉ dùm .
cảm ơn rất nhiều .

• Like
Reactions: quangthienhyundai
Tập Lái
25/6/19
16
18
4
63
ps : thỉnh thoảng khi chạy có cảnh báo trên gương hậu và trên hud lúc không có bật xi nhan , vậy đó ACE .

Hạng B2
12/12/18
192
145
60
chào ACE diễn đàn , xe mình khi bật xi nhan rẽ trái,rẽ phải xe im re ko cảnh báo gì trên gương hậu cũng như trên HUD dù có xe vượt sát rạt bên cạnh , santafe 19 thì có chức năng này ko ? nếu có thì kích hoạt như thế nào , xin nhờ ACE biết chỉ dùm .
cảm ơn rất nhiều .
Santafe 2019 primium có cảnh báo điểm mù, nút bật tắt ở bên cạnh trái.

Tập Lái
25/6/19
16
18
4
63
Santafe 2019 primium có cảnh báo điểm mù, nút bật tắt ở bên cạnh trái.

thanks bác mình đã bật rồi ,nhưng có lúc ăn lúc ko , mình đã vô phần cài đặt trên màn hình thông số ,xóa rồi cài lại hiện nay đã khả quan hơn rồi bác . chắc phải kích vài lần nó mới hoạt động bình thường .

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
thanks bác mình đã bật rồi ,nhưng có lúc ăn lúc ko , mình đã vô phần cài đặt trên màn hình thông số ,xóa rồi cài lại hiện nay đã khả quan hơn rồi bác . chắc phải kích vài lần nó mới hoạt động bình thường .
theo em bác vào hãng test phần mềm lại là ok bác chứ điện tử là phải ăn 100% thôi chứ lúc ăn lúc không là chưa đạt ạ....sẽ chia bác

• Like
Reactions: sbtoan
Tập Lái
8/11/18
17
1
1
32
Hà Nội
Đồng tình với quan điểm của bác ở trên. Bác nên đưa xe đến hãng là tốt nhất.

#kinhbacauto, #hyundaikinhbac

Hạng B2
12/12/18
192
145
60
Nếu tắt đi bật lại thì lúc đầu hình như không nhạy lắm có xe sau không thấy báo, phải lâu lâu sau mới thấy cảnh báo bác ạ.

• Like
Reactions: sbtoan
Tập Lái
25/6/19
16
18
4
63
cảm ơn các bác nhiều quả thật sau khi kích lại , giờ xe chạy ngon lành rồi .

• Like
Reactions: hyundaithao