Hạng B2
7/7/12
315
20
18
hcm city
Đây là HODA Tập Cận Bình pác àh. Nói đùa thôi chứ em này là HONDA Accord nhưng xuất thị trường nội địa pác ah. Nên có Form giống Acc chỉ có khác về đèn thôi.

Hạng B2
7/7/12
315
20
18
hcm city
Ah thì ra pác Dũng cũng có thông tin về em này có dòng họ bà con xa xa voi Acc he he he.

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
nhanvtv9 nói:
Ah thì ra pác Dũng cũng có thông tin về em này có dòng họ bà con xa xa voi Acc he he he.
Pà con gần với con két GL hả ........

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
anhphat nói:
nhanvtv9 nói:
Em đã từng thấy dòng này, phải nói là rất quyến rũ các bác ợ, nội thất rộng rãi, khoan máy thì không khác gì acc, toàn bộ em nó được dịch bằng tiếng nhựt bổn và đa phần là tay lái nghịch chuyển đổi

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
dung_gialai nói:
anhphat nói:
nhanvtv9 nói:
Em đã từng thấy dòng này, phải nói là rất quyến rũ các bác ợ, nội thất rộng rãi, khoan máy thì không khác gì acc, toàn bộ em nó được dịch bằng tiếng nhựt bổn và đa phần là tay lái nghịch chuyển đổi
Rất đúng .............. nhưng nhật bổn giao thông thuận mà còn anh quốc mới ngược chứ lão

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
anhphat nói:
dung_gialai nói:
anhphat nói:
nhanvtv9 nói:
Rất đúng .............. nhưng nhật bổn giao thông thuận mà còn anh quốc mới ngược chứ lão
Nhật lái xe bên trái cha nậu
Ngoài ra còn có Thái Lan, Malaysia, India, Canada, Hong Kong....

Hạng B2
7/7/12
315
20
18
hcm city
Hôm nọ có cái mẹc dưỡng mình cần ship chung với quần áo mà pác Đạm hỏi có khả năng bị gãy ko pác On