Tập Lái
3/11/19
27
4
3
31
Dlusso 1+1 trong khoảng 3 tỉ nha bác, thoả mãn 2 điều kiện của bác.
Mình cũng mua ở đây và làm ở Q1.
Vị trí ngay ngã tư Lương Định Của - Mai Chí Tho, thuộc P. An Phú. Q2; vô trung tâm Q1 khoảng 20 phút.
Pháp lý ngon lành, còn hai đợt tăng giá lớn là nhận nhà Q4/2021 và nhận sổ năm 2022.

Hạng B2
28/6/20
361
4.077
93
Người ta hỏi q7 và q2. Đọc hiểu kiểu này chứng tỏ anh ngu dốt thật chứ ko đùa :p

haiz chú đúng là loại mạt hạng khố rách áo ôm ở chung cư tái định cư không có lối thoát hiểm, đầu óc không nghĩ xa được , anh đang tư vấn cho anh chủ nếu mua xong căn hộ q7 hay q2 để ở xong mà dư đc 600 triệu thì mua thêm căn vịn hòm vùng ven cho thuê mỗi tháng lấy 7 triệu như lời tư vấn vàng ngọc trước đây của chú đó

Người ta bỏ có 600tr cho thuê 7 củ.

Hạng B2
28/6/20
361
4.077
93
Gì mà lại cắn đít sỉ nhục em ghê vại anh :p
Em ở tdc tất nhiên sạch sẽ hơn cái lỗ chó ỉa anh hay chui rúc rồi :D

ừ sạch quá mà sao ở chung với loại lấy gạch chèn cửa lối THOÁT HIỂM vậy e? bớt chém gió lại, ráng kiếm tiền để an toàn cho vợ con sau này nha cưng

Ghê qá cơ, xui xui thằng nào lấy cục gạch chặn cửa dưới hầm , khói xộc vào y như carina, lại dẫn vợ con chui đầu xún đó thì thật là.

Hạng D
4/5/15
4.007
21.640
113
ừ sạch quá mà sao ở chung với loại lấy gạch chèn cửa lối THOÁT HIỂM vậy e? bớt chém gió lại, ráng kiếm tiền để an toàn cho vợ con sau này nha cưng
Đỡ hơn cái ổ chó ỉa của anh hớ hớ :p

Hạng B2
28/6/20
361
4.077
93
Đỡ hơn cái ổ chó ỉa của anh hớ hớ :p

chỗ anh ở lối THOÁT HIỂM đúng nghĩa là để dùng cho THOÁT HIỂM, nên chả lo vợ con bị hun khói như chú kaka, thôi bớt chém gió rồi lo cho vợ con đi nè

Ghê qá cơ, xui xui thằng nào lấy cục gạch chặn cửa dưới hầm , khói xộc vào y như carina, lại dẫn vợ con chui đầu xún đó thì thật là.

Hạng D
4/5/15
4.007
21.640
113
chỗ anh ở lối THOÁT HIỂM đúng nghĩa là để dùng cho THOÁT HIỂM, nên chả lo vợ con bị hun khói như chú kaka, thôi bớt chém gió rồi lo cho vợ con đi nè
Resort chuẩn 5* em ở đâu thể thấp kém như cái ổ chui rúc của anh được :p . Cái ổ mà bắt vợ con phải cột dây đu ban công hợ hợ :D

Hạng B2
6/8/20
249
700
93
37
Dlusso 1+1 trong khoảng 3 tỉ nha bác, thoả mãn 2 điều kiện của bác.
Mình cũng mua ở đây và làm ở Q1.
Vị trí ngay ngã tư Lương Định Của - Mai Chí Tho, thuộc P. An Phú. Q2; vô trung tâm Q1 khoảng 20 phút.
Pháp lý ngon lành, còn hai đợt tăng giá lớn là nhận nhà Q4/2021 và nhận sổ năm 2022.
Nghe hay đó. Nhưng idol ilovecar của em sẽ hỏi:
- Dlusso có công viên triệu mét duông không? Có nơi cho trẻ em trượt ván sau giờ học không? Có bãi biển cát trắng to như đại dương không?
- Có yên tĩnh, cách thành phố 25km không?
- Có trường học, bệnh viện không?
Không phải không anh. Thế là ở xó rồi. Anh bán đi, lên siệu đô thị Xếp hình Nhât Bản đi anh. giá same same nhưng anh sẽ có 1 cuộc sống chấc lượng. Ở đó anh không cần đi làm Q1 mà tài khoản vẫn được tiền rót vào đều đều.

• Haha
Reactions: hienng
Hạng B2
7/4/14
311
344
63
Bác chủ với tầm 3tỷ thì bác nên tham khảo Cantavil An Phú, 75m2 2pn chừng giá đó. Ưu điểm là tiện ích ngoại khu rất tốt, nội khu thì cũ rồi nhưng vẫn chấp nhận được. Sau này có thể đi làm bằng metro vào q1. Nhược điểm là nhà mua về phải tút lại tí vì khá cũ kỹ, trần hơi thấp, ko có hầm để xe. Nhưng theo em thấy là tốt trong tầm tiền.

• Love
Reactions: hienng