Thảo Luận Cần Kiếm vợ 2 Wagon

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Vậy thôi xong rồi, chú caty này ác quá, chỉ cần khuyên chủ thớt và các anh em khác đừng mua là đc rồi. Mấy vụ này kiểm định cũng bó tay.:D

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
EM thấy bác catý như thế là tốt đấy chứ
cảnh báo ko mua nhưng lý do gì ko mua lỡ người ta nghĩ bác catý gìm hàng thì sao :D. Em mời bác catý 1 ly
.

Tập Lái
3/4/07
36
22
8
Chào các bác,

Vẫn đang kiếm wagon mà sao khó quá nên nhờ các bác giới thiệu cho với.

Hạng B2
22/12/10
183
0
16
HCM City
caty123 nói:
le2031 nói:
Duc ga nói:
em này nằm đó hơn 3 tháng, bác xem kính lái hình như bi nứt đấy. đồng sơn cũng có dặm vá vài chổ, cản sau bị đụng nên cẩn thận, hôm bữa em có xem em này rồi.

Cám ơn bác Duc Ga va Caty123, xe nảy mang biển số 60LD-3011 của cty Hạt Giống Cây Trồng VN tại Định Quán. Em vừa đi coi vể nhưng ở trong xe hôi quá à nè và sổ đăng kiểm ghi là năm sx là 2007 và giá là 170t.

Các anh cho em ý kiến với
Em nghi là đúng ngay mà! Cty này là Cty em đi làm đầu tiên khi ra trường, xe này là thằng bạn thân vào làm cùng ngày của em đi, xe này em đấu giá khi thanh lý nhưng thua! Em khuyên anh em trong hội không nên mua nếu giá trên 120tr!
Cái xe này của cty bắp lai ở La Ngà phải không bác? hôm trước nhờ ông anh đấu giá kêu 90 chai mà không trúng giá.

Hạng D
12/1/10
2.720
5.638
113
Phan Thiết- Bình Thuận
emtaplai_oto nói:
caty123 nói:
le2031 nói:
Duc ga nói:
em này nằm đó hơn 3 tháng, bác xem kính lái hình như bi nứt đấy. đồng sơn cũng có dặm vá vài chổ, cản sau bị đụng nên cẩn thận, hôm bữa em có xem em này rồi.

Cám ơn bác Duc Ga va Caty123, xe nảy mang biển số 60LD-3011 của cty Hạt Giống Cây Trồng VN tại Định Quán. Em vừa đi coi vể nhưng ở trong xe hôi quá à nè và sổ đăng kiểm ghi là năm sx là 2007 và giá là 170t.

Em nghi là đúng ngay mà! Cty này là Cty em đi làm đầu tiên khi ra trường, xe này là thằng bạn thân vào làm cùng ngày của em đi, xe này em đấu giá khi thanh lý nhưng thua! Em khuyên anh em trong hội không nên mua nếu giá trên 120tr!
Cái xe này của cty bắp lai ở La Ngà phải không bác? hôm trước nhờ ông anh đấu giá kêu 90 chai mà không trúng giá.
Đúng đó bác!

Hạng B2
22/12/10
183
0
16
HCM City
caty123 nói:
emtaplai_oto nói:
caty123 nói:
le2031 nói:
Duc ga nói:

Đúng đó bác!

Anh em Oser lùng tìm xe ghê quá, chổ nào có xe là chổ đó có OSer. ngay cả chổ khỉ ho cò gáy mà cũng biết. thật ra lô xe của cty bắp lai mình nắm được là khoảng 5 tháng trước đó. gồm 3 xe. mình thích chiếc mẹc nhưng cuối cùng chiếc mẹc nó bán cho thằng chi cục thuế. còn 2 cái xe cỏ thì không ham lắm.

Hạng D
12/1/10
2.720
5.638
113
Phan Thiết- Bình Thuận
emtaplai_oto nói:
caty123 nói:
emtaplai_oto nói:
caty123 nói:
le2031 nói:
Duc ga nói:

Đúng đó bác!

Anh em Oser lùng tìm xe ghê quá, chổ nào có xe là chổ đó có OSer. ngay cả chổ khỉ ho cò gáy mà cũng biết. thật ra lô xe của cty bắp lai mình nắm được là khoảng 5 tháng trước đó. gồm 3 xe. mình thích chiếc mẹc nhưng cuối cùng chiếc mẹc nó bán cho thằng chi cục thuế. còn 2 cái xe cỏ thì không ham lắm.
Không có Mẹc đâu bác chỉ có 1 chiếc Mazda Premecy bán cho 1 tay chi cục thuế thôi, em cũng thích chiếc này. Và 1 em Land Cruise thôi.