Hạng B1
6/2/07
86
99
18
www.xaydungtc.com
Chắc phải học các bác để làm chủ một em quá, thấy Tem trông đàn ông hơn, nhưng nghe nói hệ thống điện quá phức tạp nên sợ. Mua 1 tấn thóc tốn 3 tấn gạo để sửa chữa hihihi. Chứ lấy em mà độ lại sẽ rất tuyệt vời.:)

• Like
Reactions: Zenoah and LA PHONG
Hạng B1
6/2/07
86
99
18
www.xaydungtc.com
14h u như kỹ nha bác. Em ăn xong thì phi về ghé luôn hihihi hay bác muốn sớm hơn? Nếu có ai gần bác rủ luôn cho vui bác hỉ! Chị phường nhà em có đi nên ới chị nhà bác đi luôn cho vui mừ hihihi

• Like
Reactions: Zenoah and LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
14h u như kỹ nha bác. Em ăn xong thì phi về ghé luôn hihihi hay bác muốn sớm hơn? Nếu có ai gần bác rủ luôn cho vui bác hỉ! Chị phường nhà em có đi nên ới chị nhà bác đi luôn cho vui mừ hihihi
Vậy cũg dc bác. Cập rập quá kẹt bác. E độc hành thôi vì bà xã e k tham gia hội hè ạ. Bác có muốn đi... thì điện họ trước.
p/s bác @honda67la phi xuống Tx 14h dc k ah?

• Like
Reactions: literal
Hạng B2
2/6/16
124
161
43
44
đang bị chấn thương tay nên k đi được rồi, hôm 4-6 đi hội xe cổ Bình Dương bị tai nạn, xui quá, nằm nhà hơn nữa tháng nay.

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng B1
6/2/07
86
99
18
www.xaydungtc.com
Vậy cũg dc bác. Cập rập quá kẹt bác. E độc hành thôi vì bà xã e k tham gia hội hè ạ. Bác có muốn đi... thì điện họ trước.
p/s bác @honda67la phi xuống Tx 14h dc k ah?
Bx anh cũng đi dự lễ nên anh ghé thì chị ấy ghé vì đi chung xe mà. Vì nếu chị phường em rảnh thì xem như cafe nói chuyện vui thôi. Cho hai chỉ tám chuyện khác còn anh em mình tám chuyện xe cộ hihihihhiih:3dsoccer:

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Bx anh cũng đi dự lễ nên anh ghé thì chị ấy ghé vì đi chung xe mà. Vì nếu chị phường em rảnh thì xem như cafe nói chuyện vui thôi. Cho hai chỉ tám chuyện khác còn anh em mình tám chuyện xe cộ hihihihhiih:3dsoccer:
Bữa bác Chuong nói đi MTho hay VL e quên?khi nào bác khởi hành đầu dưới thì nhắn e phát

• Like
Reactions: honda67la