Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Chơi luôn kẻo nguội bác,
@ Bác Thạch,

Trước tiên cảm ơn bán Thạch đã rất nhiệt tình, tư vấn cặn kẽ và lời khuyên của một người trong nghề, quả thật tiếp xúc rồi mới biết sao bác được nhiều người biết đến vậy.

@xecovivu,
Em và bác Thạch đã xem chiếc này rồi.
Em định xuống tiền tối qua mà lu bu quá không có thời gian chạy lên, anh có thông tin gì về chiếc này không? Cho em biết với.
" Nhiều góc nhìn thì càng gần với sự thật"

Cảm ơn,

Hạng B2
8/6/12
462
126
43
40
Nếu bác thạch nói đc! Mà bac ko mua ngay. Coi chừng có người khác mua liền đó bác , fiat giờ khó tìm đc xe đẹp lắm !!!

• Like
Reactions: Zenoah and maisau
Hạng B2
30/11/11
346
236
43
Trái đất
Nếu bác thạch nói đc! Mà bac ko mua ngay. Coi chừng có người khác mua liền đó bác , fiat giờ khó tìm đc xe đẹp lắm !!!
Chưa chắc à nha. Thợ xem không ok bằng người dùng có hiểu biết. Bởi vì sao? Vì người dùng hiểu biết người ta biết sợ, còn thợ họ không biết sợ, xe có vấn đề cứ đem đến tôi sửa cho (thợ nói zạy). Em không có ý gì đâu nhé

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Thực ra thì tiền nào của nào thôi, bác thợ chỉ phán trên cơ sở giá xe. Và, mua về thì 5_10 chai là điều khó tránh khỏi. Em đã 4 con xe cỏ rồi, em hiểu ạ. Albea 1.6 hlx 2004 vẫn có chiếc đến 270 chai, mà thật tình em rất mê chiếc này.
Chưa chắc à nha. Thợ xem không ok bằng người dùng có hiểu biết. Bởi vì sao? Vì người dùng hiểu biết người ta biết sợ, còn thợ họ không biết sợ, xe có vấn đề cứ đem đến tôi sửa cho (thợ nói zạy). Em không có ý gì đâu nhé

Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Thực ra thì tiền nào của nào thôi, bác thợ chỉ phán trên cơ sở giá xe. Và, mua về thì 5_10 chai là điều khó tránh khỏi. Em đã 4 con xe cỏ rồi, em hiểu ạ. Albea 1.6 hlx 2004 vẫn có chiếc đến 270 chai, mà thật tình em rất mê chiếc này.

Mai e có dịp ngắm Al hai chăm bảy :D

• Like
Reactions: Zenoah
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Chuẩn man!dớt đi bác,cáp kèo lại đi,chắc cụ cũng đang trông về TV!

• Like
Reactions: maisau
Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Ok bác, nếu có duyên, tiếc là em cáp kèo siena của em bù 130 mà vẫn không chịu, trong khi xe em bán 135, cộng vô nữa là xe cụ 265 rồi. Ông già tính già quá hóa non, em cũng đã lỡ mua albea này rồi, giờ thêm khó, mà em nói thật giá đó ngoài em ra thì hiếm có người quan tâm lắm, :)
Chuẩn man!dớt đi bác,cáp kèo lại đi,chắc cụ cũng đang trông về TV!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: LA PHONG