Hạng B1
14/11/15
81
117
33
39
Đà Nẵng
Khoang máy nhìn tệ quá! Em chúa ghét nhìn bẩn bẩn như thế này, sao các chủ bán xe không dọn dẹp lại nhìn bắt mắt một chút nhỉ , hay bác ấy muốn làm màu mang tiếng xe con zin.

Ông anh em ổng chạy xe ben, ngồi lên xe này chạy thử ổng phán câu xanh rờn... "anh chạy thử xe này thấy ko khác gì xe anh, cái gì cũng nặng hết", rồi lát sau ổng lại hỏi pác bán xe "xe này ko có trợ lực lái hả anh"... ngán cho ông anh :D

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Ông anh em ổng chạy xe ben, ngồi lên xe này chạy thử ổng phán câu xanh rờn... "anh chạy thử xe này thấy ko khác gì xe anh, cái gì cũng nặng hết", rồi lát sau ổng lại hỏi pác bán xe "xe này ko có trợ lực lái hả anh"... ngán cho ông anh :D
Chắc xe k trợ lực thiệt, k thấy nó nhô lên! Khoang máy đó chịu khó lau lại chừng 1 tiếg là ok. Có gan thì rửa như bác tuanbato!

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Mà hết chuyện bác nhờ txe xe ben đi coi xe,thế nào a í cũng lắc đầu lia lịa! Vì phang đâu có đã bằng xe ben!

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Nay e cũng bắt chước bác Khoa đi coi xe. Nhưng e đi coi Mit Jolie ở Bến Tre. Biết người rao là lái nhưng cũg đi thử, xuống thì hỡi ơi xe máy xăng mà nổ y như Musso máy dầu! Pô tống ra hơi xăng đặc sệt, nội thất te tua. Ngoại thất tút tát khá. Kêu 236,bớt 2 còn 234. Điểm đặc biệt là đèn check ság hoài, đặc biệt nữa là 2 đời chủ nữ, rất đặc biệt là đời 2004 (mắt liếc bánh treo) mà đã đi dc 477.507km! 2 vợ chồng e dzọt! Về nhà, bà xã nói bán 150tr cũng k dám mua!:p

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Bác chơi con suzuki apv, ngon lành
Nay e cũng bắt chước bác Khoa đi coi xe. Nhưng e đi coi Mit Jolie ở Bến Tre. Biết người rao là lái nhưng cũg đi thử, xuống thì hỡi ơi xe máy xăng mà nổ y như Musso máy dầu! Pô tống ra hơi xăng đặc sệt, nội thất te tua. Ngoại thất tút tát khá. Kêu 236,bớt 2 còn 234. Điểm đặc biệt là đèn check ság hoài, đặc biệt nữa là 2 đời chủ nữ, rất đặc biệt là đời 2004 (mắt liếc bánh treo) mà đã đi dc 477.507km! 2 vợ chồng e dzọt! Về nhà, bà xã nói bán 150tr cũng k dám mua!:p

Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Vậy thì đốt lò đi bác, nhìn man lỳ luôn. Giá hạt dẻ.
Chắc bác Fiatmientay chạy Fiac luôn rồi, thôi cho bác ấy chia tay thanh thản, đừng lôi kéo bác ấy vào con đường cũ nữa! ( Mà nghe nói đường cũ ổ gà nhiều lắm nha!):p

• Like
Reactions: maisau and LA PHONG