Hạng C
16/2/16
613
776
93
Cho e hỏi tư vấn chút, e tính mua và làm hẳn một bộ đèn led cầu riêng, sau đó tháo bộ zin ra và gắn vô. Khi đăng kiểm e tháo bộ led cầu ra gắn bộ zin lại. Việc tháo gắn bộ đèn có dễ ko các bác.

• Like
Reactions: LA PHONG
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Cho e hỏi tư vấn chút, e tính mua và làm hẳn một bộ đèn led cầu riêng, sau đó tháo bộ zin ra và gắn vô. Khi đăng kiểm e tháo bộ led cầu ra gắn bộ zin lại. Việc tháo gắn bộ đèn có dễ ko các bác.

Tháo đèn chỉ có 4 con ốc và jack cắm thôi bác

• Like
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
đèn đuốc đâu có bắt bớ gì bác? đằng nào cũng 2 xị rồi, gỡ ra chi mắc công lắp lại!:D

Hạng C
16/2/16
613
776
93
E mới đăng kiểm hôm qua bị bắt cái thắng bánh sau bên phụ. Mà lạ cái là trước tết e vừa thay bố rồi tăng thắng chỉnh chọt ok hết. Cũng ông đăng kiểm đó đợt năm ngoái vào ra cái rẹt ngon lành nên e sợ các bác đăng kiểm nắng mưa thất thường.

• Like
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
E mới đăng kiểm hôm qua bị bắt cái thắng bánh sau bên phụ. Mà lạ cái là trước tết e vừa thay bố rồi tăng thắng chỉnh chọt ok hết. Cũng ông đăng kiểm đó đợt năm ngoái vào ra cái rẹt ngon lành nên e sợ các bác đăng kiểm nắng mưa thất thường.
chắc tại bác k chịu làm hư cán bộ! mà cũng có khi do 2 thắng k đều nhau (này họ có máy ktra nên dễ biết; bác maisau bị chiếc ELX rồi, phải thoái lui ra ngoài chỉnh cũng mất công lắm).

Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
E mới vừa đi ĐK về xong vào ra 60p, trước khi kiểm cũng ko thèm kt gì hết và cũng ko làm hư CB. KTV ở TG xét rất kỹ chắc ghét Fiat hay sao í hay cố để tìm ra lỗi, e đã xét 2 lần liên tiếp mà ko thèm kt vậy mà cấp có 6 tháng ;)
Mông nào đẹp
Cần mua Fiat Siena

Chuẩn bị ra chuyền
Cần mua Fiat Siena

Tem mới
Cần mua Fiat Siena

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
E mới vừa đi ĐK về xong vào ra 60p, trước khi kiểm cũng ko thèm kt gì hết và cũng ko làm hư CB. KTV ở TG xét rất kỹ chắc ghét Fiat hay sao í hay cố để tìm ra lỗi, e đã xét 2 lần liên tiếp mà ko thèm kt vậy mà cấp có 6 tháng ;)
Mông nào đẹp
View attachment 431159
Chuẩn bị ra chuyền
View attachment 431161
Tem mới
View attachment 431162
KTV này kỳ thiệt, thấy xe mới cáu như vầy phải "mắt nhắm mắt mở" mà cấp cho 1 năm chớ!:3dcuoi:

• Like
Reactions: quangpham1771
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
KTV này kỳ thiệt, thấy xe mới cáu như vầy phải "mắt nhắm mắt mở" mà cấp cho 1 năm chớ!:3dcuoi:

Xe sedan mà mấy cha lấy thước bắt kéo phụ để đo coi có nới thùng nới hông ko nữa chớ ;), cầm đèn pin rọi kiếm số máy, số khung, thông số vỏ rồi rút seatbelt, bấm kính ôi thôi tá lả xong rồi hỏi xe chơi trong hội nào vậy :3dchientrung:

• Like
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Xe sedan mà mấy cha lấy thước bắt kéo phụ để đo coi có nới thùng nới hông ko nữa chớ ;), cầm đèn pin rọi kiếm số máy, số khung, thông số vỏ rồi rút seatbelt, bấm kính ôi thôi tá lả xong rồi hỏi xe chơi trong hội nào vậy :3dchientrung:
chẳng qua câu giờ để "địa" xe bác thôi, thấy long lanh quá mừ!

• Like
Reactions: quangpham1771