Hạng F
13/9/07
7.049
48.463
113
Ở bình thuận kênh giá 50 triệu cho 6 bản, nếu mua ở đại lí khác sau nầy bảo hành có khó khăn k cụ ơi. Chán vụ + thêm 50 củ vào giá bán
Bảo hành ở đâu cũng đc bác. Vì hyundai thành công chi tiền bảo hành chứ ko phải đại lý

Hạng C
30/5/10
599
432
63
Bienhoa
Ở bình thuận kênh giá 50 triệu cho 6 bản, nếu mua ở đại lí khác sau nầy bảo hành có khó khăn k cụ ơi. Chán vụ + thêm 50 củ vào giá bán
Chưa máu lắm thì cứ từ từ , crv ngày trước cũng vậy giờ hết bia lạc lại đang giảm giá ầm ầm

Tập Lái
9/12/15
21
17
1
39
Bảo hành ở đâu cũng đc bác. Vì hyundai thành công chi tiền bảo hành chứ ko phải đại lý
Khu vực phía nam có đại lí nào giá k kèm lạc hay khuyến mãi gì thêm cho bản dầu đặc biệt hoặc cao cấp k?

Tập Lái
9/12/03
37
0
6
Vietnam
Em ở hà nội đây : bản đặc biệt không lạc , bản cao cấp lạc 10 triệu , kí chờ sang tháng lấy không lạc + tặng phụ kiện đi kèm . Xe lồng giao tận nhà ạ
SantaFe 2019 Premium xăng lấy giữa tháng 8/2019 giá TNN? Tặng phụ kiện bao gồm gì? IB nhé.

Trong nam mua giấy tờ làm sao nhỉ
Em gửi bác thủ tục xe như thế này ạ .
Khách hàng đặt cọc , làm hợp đồng , hợp đồng em chuyển vào cho bác ký
Giao xe : có xe lồng giao tận nhà cho bác
Giấy tờ : vì xe mới nên giấy tờ xe sẽ về sau xe nên em sẽ chuyền phát nhanh tận tay cho bác . Đối với những xe có giấy tờ luôn thì em sẽ gửi đi kèm xe lồng cho bác ạ

Trong nam mua giấy tờ làm sao nhỉ
Bên em hiện tại tất cả các bản kí chờ tháng 8 , tháng 9 đều về giá niêm yết hết . Đối với bản db xăng hiện tại có trắng , đen , vàng cát giao luôn : 1.135
Cao cấp xăng kí chờ : 1.185
Db dầu kí chờ : 1.200
Cao cấp dầu kí chờ : 1.245
Tất cả các bản đều tặng phụ kiện đi kèm xe

• Like
Reactions: huyb9
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
dạ bên em có xe sẵn anh ạ! nếu tiện em mời anh tới showroom xem xe ạ
inbox bác ấy mua xe cho rõ bác, khách cần mua và quan tâm về lạc bên bạn bán lạc thế nào ra sao cứ mạnh dạn, chú cũng là bán xe theo lệnh cấp trên thôi mà.....Ráng làm nha mai sao mạnh dạn đề xuất Thành Công qua Mer làm nha chú cơ mật....hihi......ráng chuẩn Mer dần nha

• Like
Reactions: quangthienhyundai