Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
JeepViet nói:
ducreddoor nói:
Có một chiếc đang đậu ơ Cao Bá Quát, Thi Sa1ch, Q.1 nếu bác có nhu cầu thì ghé xem nhé...

chiếc này dọn chưa vậy bác

dọn rồi bác ạ, xe dọn để chạy mà..

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
DINHCHUA nói:
Hỏi lung tung mà hình như mù tịt về Jeep hay sao đó AE
Hết sức kìm chế Bác ơi , ae mới chưa có kinh nghiệm mà Bác !

Tập Lái
5/11/09
9
0
0
50
Ural 375D nói:
DINHCHUA nói:
Hỏi lung tung mà hình như mù tịt về Jeep hay sao đó AE
Uh thì mù mà, hỏng biết gì hết đó
Hết sức kìm chế Bác ơi , ae mới chưa có kinh nghiệm mà Bác !

Last edited by a moderator:
Tập Lái
5/11/09
9
0
0
50
ducreddoor nói:
sốc thế bác???

Không muốn thế
Em là lính mới, chả biết mô tê gì cả mong chỉ giáo nha các ca

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Haha không biết là Mr. UTeen hay Ms./Mrs. UTeen mà ăn nói vui thật chắc Bisexual

Tập Lái
5/11/09
9
0
0
50
[/quote]
bác dt số này hỏi thăm nah.0909709095 chú Nguyên,đây là chú mình luôn và là chủ xe luôn bác cứ nói là bạn của Phát cháu chú là oki,xe hiện ở Trảng Bàng!
[/quote]
Thanks bác
chiều này vừa lên trảng bàng để coi xe.
Xe thanh lý của UBND Trung C Tây - Q.12 BS 51A-1158 chỉ có carvet và đăng kiểm, chú Nguyên nói là xe này không chứng được giấy bán nên chỉ bán xe và giao giấy tờ chứ không sang tên được.
Cám ơn bác nhiều lắm

@ DINHCHUA
Là MR hay MS hay BS gì cũng được.

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Trưa nay (11/11/O9) có người anh em giới thiệu có 2 xe jeep bán "kèo thơm" trên Đồng Nai. Lật đật thu xếp công việc để chiều "biến" đi coi xe, chợt nghĩ lại lên Biên Hòa đâu có gần, cần kiểm tra lại thông tin xe sao ?
Qua lời "cò"
- Có 2 xe : 1 jeep lùn - 1 jeep cao để trong kho quân đội lâu rồi, đồ đạc đủ nhưng ko nổ máy được phải cầu chở về giá 40 chai. Quá thơm
- giấy tờ sao Bác ? Hóa đơn ra tên người mua mà , cứ yên tâm mua đi.
Qua vài cuốc điện thoại kiểm tra nguồn tin thì hết yên tâm luôn : xe giá gốc , quân đội thanh lý bán 5 chai / chiếc. Hóa đơn đúng là ra tên người mua, nhưng mà không đăng ký lưu hành của CSGT được vì ko có quyết định cắt khỏi "thực lực quân đội" của Bộ Quốc Phòng. Chỉ phù hợp - bán sắt vụn thôi, mà giá bán sắt vụn được khoảng 15-20 chai. Mua là lời to rồi.
Vài kinh nghiệm với ae máu mê jeeeeeeeeep.