Hạng D
31/5/14
3.458
4.284
113
em không có viên nén mùn cưa, nhưng bên em có viên nén trấu theo hình trụ và hình vuông + than shisha coconut charcoal. Bác nào có nhu cầu, hoặc cần thông tin chi tiết vui lòng inbox hoặc mail cho em qua địa chỉ [email protected]. Xưởng em sản xuất ở Bến Tre, bác nào có nhu cầu ma số lượng lớn em dẫn xuống xem :D

Tập Lái
1/3/16
0
8
2
44
Viên nén Trấu và nén mùn cưa , rất tiếc không gặp các bác ở đây sớm ! Tiếc quá !!! Năm 2014 và 2015 bên đối tác bên mình hỏi rất nhiều về các sản phẩm này , do không phải về lĩnh vực này nên đều từ chối hết .

• Like
Reactions: simonphan
Tập Lái
23/2/13
14
9
3
35
Hihi,bác chủ thớt nếu chỉ đang tiếp xúc được mối thôi thì không nói làm gì, mình để các bác thoải mái làm việc. Còn bác thực sự nắm chắc khả năng bán hàng rồi, tiếp xúc được người mua và nghiêm túc cân nhắc rồi, nhưng bên kia đòi hỏi cao quá, các mối làm việc của bác không đáp ứng được thì PM làm việc với mình nhé. Đừng nói vài ngàn tấn/tháng, vài chục ngàn tấn/tháng đi hàng xá, có FSC, có chứng nhận chỉ tiêu chất lượng của Intertek, Kotiti, SGS ... cỡ nào cũng có ;) Trong Nam ngoài Bắc những nhà sản xuất lớn đều là chỗ thân tình của mình. Muốn mua từ Canada sang châu Âu cũng sẵn sàng 10,000 tấn/tháng luôn. Chỗ public không tiện nói nhiều. Bác PM nhé.
Bác cho em cái contact, em không PM dc

Tập Lái
15/4/17
0
0
0
32
Bên em mùn cưa gỗ thì nhiều, nhưng không phải viên nén. Bán có mua không? Giá cả thế nào?
Bên anh có thể cung cấp mỗi tháng bao nhiêu xe tải 12 tấn/ tháng ?
Thông tin liên lạc :
Đại Hải - 0907 713 829

Tập Lái
15/4/17
0
0
0
32
em không có viên nén mùn cưa, nhưng bên em có viên nén trấu theo hình trụ và hình vuông + than shisha coconut charcoal. Bác nào có nhu cầu, hoặc cần thông tin chi tiết vui lòng inbox hoặc mail cho em qua địa chỉ [email protected]. Xưởng em sản xuất ở Bến Tre, bác nào có nhu cầu ma số lượng lớn em dẫn xuống xem :D

Số lượng mỗi tháng có thể cung cấp, thực sự nhé.

Hạng D
31/5/14
3.458
4.284
113
Số lượng mỗi tháng có thể cung cấp, thực sự nhé.

chào bác, mình hết làm than dừa rồi. Hiện tại mình đang cung cấp phân hữu cơ, nhưng nếu bác cần mình sẽ giới thiệu qua 1 chị bên Bến Tre đang làm than dừa và xuất đi ả rập và pháp rất nhiều :D

Tập Lái
18/6/13
0
14
2
TPHCM
www.woojinplaimm.com
Hihi,bác chủ thớt nếu chỉ đang tiếp xúc được mối thôi thì không nói làm gì, mình để các bác thoải mái làm việc. Còn bác thực sự nắm chắc khả năng bán hàng rồi, tiếp xúc được người mua và nghiêm túc cân nhắc rồi, nhưng bên kia đòi hỏi cao quá, các mối làm việc của bác không đáp ứng được thì PM làm việc với mình nhé. Đừng nói vài ngàn tấn/tháng, vài chục ngàn tấn/tháng đi hàng xá, có FSC, có chứng nhận chỉ tiêu chất lượng của Intertek, Kotiti, SGS ... cỡ nào cũng có ;) Trong Nam ngoài Bắc những nhà sản xuất lớn đều là chỗ thân tình của mình. Muốn mua từ Canada sang châu Âu cũng sẵn sàng 10,000 tấn/tháng luôn. Chỗ public không tiện nói nhiều. Bác PM nhé.
bác có thể cho số dt để tiện liên lạc ko?

Tập Lái
1/3/18
0
0
0
33
Hiện tại bên mình đang có đối tác muốn nhập lượng lớn wood pellets 100% gỗ nhé ko phải trấu :D
Các chỉ tiêu cơ bản thì như bình thường thôi.
Bác nào có nguồn hàng vui lòng báo giá cho mình qua email: [email protected] hoặc sđt: 0934 năm không 52 57
Thank you
bên mình có số lượng khoảng 3000-4000 tấn/tháng.
sinh: 09339393255

Hạng B2
16/9/15
170
81
28
45
Mình mới tìm cách đây 2 tháng trước 10.000t ở vn kg cung cấp nổi. Với lại quan trọng là giá cả có OK kg thôi. Hiện tại ở vn giá rất cao. Mình có nguồn hàng từ châu âu. Hàng châu âu là chuẩn nhất. Giá cũng mềm, anh em nào cần thì alô đi mình cho biết về lanh vực này