Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
Đang vào dốc mà, lướt nhanh quá thế nào cũng dính. Mà mấy xxx này sao không dọn vào trong hầm ngồi luôn :)
Trong hầm thiếu oxy, bụi bặm lắm bác ah, ngồi ngoài mát mẻ hơn

Hạng B1
7/11/11
83
52
18
Các bác vừa đi Mai Chí Thọ qua ngã 3 Cát Lái hướng về hầm Thủ Thiêm nhớ chạy đúng tốc độ nhé có anh hùng núp sau cái tủ điện rất to bên trong lề ( đảm bảo 100% các bác không nhìn thấy máy sấy), hồi chiều em thấy thằng xxx nó đi tè nên em mới biết trạm bắt là ngay cầu Cá Trê Nhỏ rất nhiều bác dính chưởng thấy đứng cò cưa mà không lập biên bản.
Many Thanks

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
Bác nói sao chứ đoạn đó chưa bao giờ e đi dưới 150km/h bất kể giờ nào. Vì đó đoạn đường đẹp nhất, từ Cát Lái tới ngã tư tiếp theo 1 đoạn rất dài, qua 2 cầu nhưng khá êm nên chả bao giờ e đi chậm
Thanks bác chủ cảnh báo, may mà mình chưa dính hay do nhanh quá máy không bắn được nhể :D
Gió mát quá

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Các bác vừa đi Mai Chí Thọ qua ngã 3 Cát Lái hướng về hầm Thủ Thiêm nhớ chạy đúng tốc độ nhé có anh hùng núp sau cái tủ điện rất to bên trong lề ( đảm bảo 100% các bác không nhìn thấy máy sấy), hồi chiều em thấy thằng xxx nó đi tè nên em mới biết trạm bắt là ngay cầu Cá Trê Nhỏ rất nhiều bác dính chưởng thấy đứng cò cưa mà không lập biên bản.
Em xin tường trình: Tối qua lúc 22h15 em từ Q1 băng qua hầm TT và vừa qua khỏi ngã tư đèn xanh đỏ thứ 2 là em zọt qua cầu cá trê lớn cá trê nhỏ.. tốc độ lên 160km xong em về lại vì đường ướt do có dính mưa.. kg biết máy sấy có hoạt động lúc trời ướt và lúc gần đi ngủ kg nhểy?

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
biển qui định tốc độ rỏ ràng . vi phạm là do mình
Cẩn thận siêu anh hùng núp trên đại lộ Mai Chí Thọ !!!

Hạng C
16/7/13
967
1.130
93
em viết bài này cũng khá lâu rồi, dạo này em không đi đoạn này nữa. Hi vọng các bác cập nhật thêm để mọi người khỏi mất tiền.