Hạng B2
22/3/09
348
153
43
37
Thành phố trà vinh
em đã từng trãi qua 2 chiếc xe Kia đó là forte đời 2012 100% mới và k3 2014 100% mới nhưng nó chỉ dòng C thôi nên nay muốn thay đổi và muốn tìm xe đã qua sử dụng cho bớt được phần hao hụt chừa vốn làm ăn
Tổng tài sản em có tầm 650 - 680 triệu phân vân giữa camry và accord em chọn accord nhưng đối với em còn lạ quá nên em muốn tìm trong club nhờ anh em chỉ giúp dùm an tâm hơn ... tự đi tìm thì thằng mù đi đêm

Hạng B2
19/5/16
124
100
43
42
Từ C muốn lên D em thấy giá này không có D ngon. Ca này hơi khó..
Nhưng em khuyên bác ráng cố lên tí nữa mua đời cao hơn, Accord 08-09 xe ngon không có đâu, may lắm thì bác tìm được xe còn đỡ chút của mấy anh mua bán.
Nhưng khi mua về Bác phải lo cho nó suốt ngày vì nó dễ bị bệnh vì sức đề kháng của nó yếu, rồi Bác phải oder hàng thay thế đủ thứ, em nghĩ Bác càng mệt thêm....
Bác si nghĩ cho kỹ....

• Like
Reactions: taylaiyeu
Hạng B2
22/3/09
348
153
43
37
Thành phố trà vinh
Từ C muốn lên D em thấy giá này không có D ngon. Ca này hơi khó..
Nhưng em khuyên bác ráng cố lên tí nữa mua đời cao hơn, Accord 08-09 xe ngon không có đâu, may lắm thì bác tìm được xe còn đỡ chút của mấy anh mua bán.
Nhưng khi mua về Bác phải lo cho nó suốt ngày vì nó dễ bị bệnh vì sức đề kháng của nó yếu, rồi Bác phải oder hàng thay thế đủ thứ, em nghĩ Bác càng mệt thêm....
Bác si nghĩ cho kỹ....
cám ơn bác nhiều lắm

Hạng B2
22/3/09
348
153
43
37
Thành phố trà vinh
các bác nào từng trãi hãy cho em chút kinh nghiệm nha
check hãng khi mua xe cũ
có biết xe đã bị ngập nước hay đâm đụng không